Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haina Haja.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Dec 21, 2010.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    "Aaah!, yalaaa, sijui imekuwaje, yaani sikutambua kabisa, loh!, sikujua kabisa kuwa ko.n.d.om imepasuka ila nilihisi tu kama vile utamu umeongezeka, nikajikuta naongeza sipidi, sasa itakuwaje, eti mpenzi iweje!? ok hebu twenda tukanawe na maji chapu chapu" ( A Zuma`s Preventive Doctrine a.k.a Principle). Nimegundua kumbe hakuna haja ya kusumbuka na hayo mamipira ya c.o.ndo.m, cha muhimu ni kuwa na beseni la maji karibu.
     
  2. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    He!
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    iga ufee
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Wadanganye wajinga.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    kudadadadeki, si hujatahiriwa wewe!!! hiyo mbinu ya beseni inafanya kazi kwa wale tu waliotahiriwa
     
Loading...