Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haikubaliki!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bhavick, Aug 25, 2012.

  1. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama sio upendeleo wa serikali yetu kwa wakristo ni nini?

    (a)Kwa nini sensa ifanyike jumapili na siyo ijumaa?
    (b)kwa nini kila uchaguzi unafanyika Jumapili?
    Huu ni upendeleo wa wazi wa serikali ye2 kwa wakristo!
    HAIKUBALIKI!
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwanini ijumaa kazi zinafanyika kama kawa...teh teh teh, andamaneni lol
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hivi hii thread inastahili kuwepo kwenye hili jukwaa au mi ndo nimechanganyikiwa, ok ni kweli inastahili kwa sababu ni joke + gosp
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndo umenuna? Susa basi.
     
  5. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kwanini wewe ni muislamu amia airtlel na wewe upate raha
     
Loading...