Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haijawahi kutokea; asiye na mikono,miguu...kufunga ping za maisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Amon, Mar 26, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    remote_image_1329301350.jpg
    Nicholas Vujicic ‘Nick’ (wa kwanza kulia) wakati wa harusi yake na Kanae Miyahara.

    remote_image_1329301347.jpg
    Nick akiwa na mpenzi wake Kanae.

    KIJANA Nicholas Vujicic ‘Nick’, hawezi kuisahau Februari 10, mwaka huu kwani ndiyo siku aliyofunga ndoa na msichana Kanae.
    Siku ya ndoa yao, watu maalum walialikwa na baada ya hapo waalikwa walijichana kwa vinywaji na chakula baadaye maharusi hao wakaenda kufunga fungate Hawaii, Marekani.
    Wazazi wa Nick, Dushka na mumewe Boris wenyeji wa Australia wanasema siku alipozaliwa mtoto wao huyo miaka 29 iliyopita walikata tamaa kama angeweza kuwa na maisha mazuri.
    Hata hivyo, Mungu alimjaalia, akasoma na sasa ana shahada ya kwanza ya Mipango na Uhasibu aliyoipata katika Chuo Kikuu cha Griffith, Logan, Australia.
    Anaweza kuandika kwenye kompyuta na anamudu kusugua meno yake kwa kutumia mdomo.
    Jijini Logan, amefungua shirika lake lisilo la kiserikali la watu waishio bila mikono na miguu yeye akiwa afisa mtendaji mkuu (CEO) na ni mhubiri wa Neno la Mungu na amekwisha tembelea nchi zaidi ya 25 duniani. “Nimekuwa nikiwapa matumaini watu wenye ulemavu kwamba wanaweza kuishi maisha mazuri,” anasema Nick.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama Jogoo anawika sio tatizo.
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    niliwahi kusikia habari za huyu bwana siku nyingi nikawa najiuliza hivi anaishije. Nashukuru Mungu amepata msichana anayempenda na kukubali kufunga naye ndoa. Mungu awajaaliye familia bora.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni inspirational speaker na kwa kweli ananipa motisha juu ya yale ninayoona siwezi. Ila hiyo picha ya harusi hapo anaonekana kama msimamizi wa harusi na sio bwana harusi. Angalia bibi harusi kamkumbatia huyo bwana kushoto na sio Nick. Na huyo jamaa kakwida kiuno cha bi harusi kwa bashasha. Sina hakika sana kwa kweli.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tambua kwenye harusi picha zapigwa nyingi na hii inawezekana walibadilisha pozi picha ipigwe.
    Hiyo nyingine mbona hujaizungumzia
    OTIS
     
  6. M

    MANGI1979 Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama anazalisha msongo wa kilowatts/megawtts/kv 3300 songas kuunganisha kwenye grid ya taifa kuna tatizo gani mkuu?hujawahi kuona umeme bila nguzo?au transformer iliyochimbiwa chini lakini megawatts ni zile zile?tena huyu jamaa inaonyesha ni mkali sana kwamba umeme ukikatika anaweka change over switch anamuwashia generator na huenda ndio alichompendea.kitu honda aisee exhaust haitoi moshi inanguruma tu
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hata kama jogoo anawika unadhani atafanyaje bila ya kuwa na mikono wala miguu?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Aombe huyo msichana awe anampenda kweli, asije akamdanganya na hatimaye kumuacha njia panda.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! Haya bwana.
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna staili nyingi, nyingine hazihitaji hiyo mikono wala miguu, big-up bi harusi, huwezi kuibiwa huyo mume, ni wako peke yako, wenzio wanajuta kuwa na mijidume yenye miguu na mikono, haitulii nyumbani, kutwa kuhama baa tu.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmm!!! Lakini kweli.
     
Loading...