Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haijapata kutokea---- Thomas Nyimbo avunja ngome ya CCM, aweka rekodi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PEA, Nov 6, 2011.

  1. PEA

    PEA Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote tunajua mambo ya ajabu yaliyofanywa na CCM wakati wa uchaguzi Mkuu wa Oktoba 2010 katika Jimbo la Njombe Magharibi. Baada ya kufanyiwa hujuma ndani ya CCM na baadae akigombea kwa Chadema Thomas Nyimbo aliamua kutokwenda mahakamani na badala yake aliamua kukata rufaa kwa wananchi.
    Kwa ufupi CCM Njombe Magharibi iko taabani na ushahidi ni ofisi hii ambayo Mh.Nyimbo nbaada ya kufanikiwa kupata wanachama katika Wilaya nzima ya Njombe (Wanging'ombe) sasa amejenga ofisi hii ambayo sijapata kuiona katika Mikoa mingi iliyopiga hatua kimageuzi. Hii ni ofis ya Wilaya mpya ya Wanging'ombe
     

    Attached Files:

  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huyu bwana namhusudu sana ni mtu muhimu sana ndani ya chama
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    yule mama wa mjengoni na filikunjombe wakiiona hii hawakawii kupelekwa appolo
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    aisee mpeni vyeo basi jamani aziidishe imani kwa chama
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa, ni wachache sana wanoweza kufanya hivo
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    OMG!.....the guy is good! yaani huyu ni mfano wa kuigwa kabisa.
    Hapo yapasa Dr Slaa na timu yake waende kufanya ufunguzi wa kufa mtu
     
  7. PEA

    PEA Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye alisema yupo tayari kuwa Mlezi wa Chama wa Mkoa mpya wa Njombe so na hataki mkuwa kwenye ngazi yoyote ya maamuzi ila kushikiri kujenga Chama. Mpaka sasa amenunua pikpiki 8 kwa ajili ya uenezi katika Wilaya mpya ya Wanging'ombe na ameshagharimia safari za waenezi walioenda hadi Ludewa na Makete. Huyu Mzee ni mfano wa kuigwa sana
     
  8. PEA

    PEA Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap Dr Slaa anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika ufunguzi utakaofanywa muda wowote baada ya kukamilika. Humo ndani kuna ukumbi mdogo wa mikutano, ofisi ya M/kiti. Katibu, Mtunza fedha, Bavicha, Bawacha, na tayari mipango ya kupta qualified personel kama Secretary na vifaa mbalimbali kama computer inafanyika
     
  9. PEA

    PEA Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hali ni nzuri sana kwa upande wetu na mbaya sana kwao
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huyu mzee ni mfano wa kuigwa maana anakijenga chama na hapo hapo analeta maendeleo kwa wananchi tena akiwa nje ya bunge sipati picha kama angekuwa mbunge wananchi wa jimbo hilo wangepata maendeleo makubwa! Miaka 4 siyo mingi kama Mungu akimpa uhai na nguvu.
     
  11. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante kwa taarifa.
    kwa mwendo huu hatoki mtu 2015!!!!
    viva CDM,viva Mh Nyimbo...komaa komaa mpaka Makete kule watu wameuchapa usigizi wa pono...madiwani wote ni ccm I am ashamed of my home, i mean Makete.
     
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yap yap....hayo ndiyo mambo yanayotakiwa kwa hiki kizazi chetu cha dot com. I cant wait kuona vingozi wa CDM makao makuu including Dr Slaa
    wakitia timu yao hapo na kufanya uzinduzi wa kufa mtu mpaka magamba yachanganyikiwe.....hasa mama Anna makinda
     
  13. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipita huko Njombe september Mzee Nyimbo amekuwa akifungua matawi kijiji kwa kijiji na kuvunjavunja ngome ya CCM mpaka sasa bendera za CHADEMA zinapepea kila kijiji na ndani ya vitongoji, kikubwa ni wadau kumpa support katika uchaguzi wa serikali za mitaa ili tusimike wenyeviti wa vitongoji na vijiji wa kutosha ili kusafisha njia ya 2015. Lengo ni kusajili T2015CDM.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nakumbuka uncle BEN alimwambia by hooks or crooks Nyimbo hutarudi bungeni,go Nyimbo,nguvu ya umma itakurudisha
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huwa namkubali sana huyu jamaa, aliwahi muambia mkapa mtu unafuga mbwa, alafu unaogopa rudi nyumbani kwako eti mbwa mkali
     
  16. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kazi ni nzuri! Viva Nyimbo
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,478
    Trophy Points: 280
    we jenga chama, Makinda anajenga vifo kwa abiria wanaotumia mabasi yake ya Super Feo
     
  18. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asee Mgosa hiyo avatar umeipata wapi tena?? Eti Nyoka 'ajivua gamba' kwa juu pale alafu kwa chini nyoka anavyotoka Eti ' bado nyoka lakini'
     
  19. PEA

    PEA Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilichukua kwa Nape Nnauye Mkuu, ndio hali halisi
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa mila na desturi za wananchi wa mkoa wa Njombe sasa CCM inatakiwa ingolewe kabisa, kwani imekosa muelekeo na kukumbatia ufisadi. Kama upinzani ungekuwepo wakati ule baba (Tunte) angechukua ubunge kupitia upinzania. Bado kidogo mkoa wanjombe utaizidi Arusha.
     
Loading...