Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haijalishi una CPA ngapi kama mwizi huna maana milele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Yawezekana ni mmoja wa waathirika wa fani hii, napenda leo kukwambia ndugu kama una cpa yako na bado unaendekeza wizi kwenye kazi zako utaendelea kutokua na maana milele.

    Nasema hili nikiimanisha huku wengi wakiendelea kubambwa nisingependa wewe uwe mmja wapo...kila la kheri
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    watu huwa mnafanana jamani....kumbe hata kutoa thread unaweza kufanana na mtu mwingine....duh!!
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mfano Preta
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hivi Minister of Finance 2000 - 2006 si ndiyo aliwahi kuishambulia taaluma ya uhasibu kuwa ni wezi. Preta did you mean that?.
     
Loading...