Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haijakaa vizuri hii!!!!.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Philipo Kidwanga, Oct 9, 2012.

  1. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna haka katangazo ka dume kondomu mimi kananishangaza vipi mwanaume wa kweli atumie dume wakati na yeye ni dume.sasa dume na dume wanatumianaje wadau.
     
Loading...