Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haibi kura mtu hapa!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Oct 20, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Haibi mtu hapo!
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    msije mkalialia baada ya matokeo kutangazwa tu nyie wenyewe mmeshathibitisha kura hazitaibiwa!
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi na mashaka na hao waangalzi
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kazi ya waangalizi siyo kuzuia wizi wa kura. Kumbuka kuwa hawatakuwepo kwenye kila kituo cha kupigia kura nchini. Kimsingi kama jina lao linavyosomeka kazi yao ni kuangalia tu hata kama kura zitaibwa. Sana sana watakachofanya ni kuandika ripoti zitakazo laumu wizi wa kura wa hapa na pale na kisha watahitimisha kuwa huo wizi mdogo mdogo hauwezi kubadilisha matokeo ya jumla.

    Ulinzi wa kura ni wa wapinzani wenyewe. Hakuna mjomba toka ulaya atakayekuja kuwalindia kura zenu kwani hiyo siyo kazi yao. Kuna wengine hapo wasingependa mabadiliko makubwa ya utawala kwani mashirika ya nchi wanazotoka yamewekeza sana hapa nchini.


     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :llama::llama::llama::llama::llama::llama::llama:
     
Loading...