Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hai kwachafuka; Viongozi wa CCM waendelea kula kichapo! Dr.feki anusurika kula kichapo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mao tse tung, May 22, 2011.

  1. m

    mao tse tung Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile hali ya wananchi kuendelea kupoteza uvumilivu inaendelea kusambaa.

    Leo hii imetokea jimboni Hai jimbo la kiongozi wa upinzani pale mwenyekiti wa kijiji cha isuki kata ya masama kati walipojikuta wakila kichapo cha kutosha. sababu ya viongozi hawa kupewa kichapo ni pale chama cha mapinduzi kilipojimilikisha jengo ambalo ni ofisi ya kijiji na kuweka bendera ya CCM.

    Katika mkutano huo mwananchi mmoja aliuliza ''umetuita kwenye kikao cha chama au cha serikali?" mwenyekiti alijibu ni kikao cha serikali, kisha akaulizwa tena sababu za yeye kuja na sare za CCM pamoja na kutundika bendera ya CCM. Hali ilibadilika ghafla kichapo kikatembea ambapo afisa mtendaji wa kijiji alibanwa koromeo na kujikuta akimwaga kojo na alipofanikiwa kuchomoka hajaonekana alipokimbilia.

    Kwa sasa hali sii shwari kwani wananchi wanahofu ya kukamatwa na polisi kwani kunataarifa kwamba mwenyekiti wa kijiji alitoa taarifa polisi. Nilipojaribu kuhojiana na wananchi wachache walisema "sisi tulimtaka Norman Sigala huyo anae jiita dokta wakati ni dr. feki. na bado hapa mpaka mtu afe ndio watatujua vizuri. Huyu mkuu wa wilaya ana bahati, za mwizi ni arobain.

    Kuhusu source msiniulize kwani nimezipata mwenyewe kutoka kwenye tukio
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Duh! Ebwana eh kwa hali invyoenda sasa viongozi inabidi wajitathimini upya mambo yamebadilika watu hawataki blah blah! Ile dhana kwamba siasa ni kuongeaongea tu pumba, nonsense, uwongo, upuuzi zimepita. Viongozi inabidi wabadilike la sivyo itaendelea kuwacost, hasa hasa wale wa magamba walikuwa wanaongoza kwa mazoea. Zama hizi mbona mtachezea kichapo saana tu
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    msiwapige jamani
     
  4. m

    mao tse tung Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja wafundishwe adabu.
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Demokrasia inapobakwa,watu hulazimika kutumia nguvu.Siungi mkono matumizi ya nguvu,lakini tujitazame upya
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Nitatoa ratiba ya viongozi wa ccm kupigwa mitama muda sio mrefu. Ratiba hiyo imepitishwa na Kivuitu wa Tz.
     
  7. p

    pointers JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hali sasa imeshakuwa tete huku tuankoenda wananchi wameshachoka kuvumilia lakini wanasiasa wanasema wananchi wamekosa uvumilivu
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Si vizuri jamani kuwapiga viongozi wenu....
     
  9. M

    Mutu kwao New Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tanzania Kweli watu wameamka hivyo ndivyo ili wajifunze.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kama kijijini hali ndo hiyo mijini itakuwaje,hivi mkuu wa kaya ataanza lini ziara tuone sinema ya bure
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bado mkuu wa kaya kukabwa koromeo kama huyo mwenyekiti wa kijiji,
    ina maana rangi ya njano na kijani na bendera lao hazikubaliki tena??
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nashauri viongozi wote wa CCM wapewe 'semina elekezi' ya namna ya kukabiliana na 'vibano' maana mtachapwa viboko kama watoto wa shule mwaka huu.
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Thubutu!!!!,Kwani yeye hajipendi?
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    weee ciril umenichekesha sana
     
  15. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mwaka huu watapigwa sana hao wana magamba na ikizingatia mtabiri wao aliyekuwa akiwasaidia ameisha tangulia mbele ya haki.Kweli watanzania wameamka sasa hawamtaki mkoloni mweusi aka chama cha magamba.
     
  16. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mzee hivi vichwa vilikubaliana na matumizi ya nguvu pale inapobidi
    >>>>>>>>>Any people anywhere, being inclined and having the power, have the right to rise up, and shake off the existing government, and form a new one that suits them better. This is a most valuable - a most sacred right - a right, which we hope and believe, is to liberate the world.
    Abraham Lincoln

    Be peaceful, be courteous, obey the law, respect everyone; but if someone puts his hand on you, send him to the cemetery.
    MALCOLM X

    An individual who breaks a law that conscience tells him is unjust, and who willingly accepts the penalty of imprisonment in order to arouse the conscience of the community over its injustice, is in reality expressing the highest respect for the law.

    Martine Luther king, Jr

    NA WENGINE WENGI IN FACT NI KARIBU GREAT THINKER WOTE<<<<<<<<<<<<<<<<<

    ukweli ni kwamba hakuna nchi ambayo imekomboka bila wananchi kutumia nguvu pale inapobidi kufanya hivyo, maana serikali/viongozi wanapoona hali inakuwa mbaya wanapashwa kuheshimu hisia za wananchi lakini wanapolazimisha uchafu na mwenendo mbaya ina maana wao (SERIKALI/ VIONGOZI) wametumia nguvu pia na mwananchi kujibu mapigo ni katika hali ya kuwekana sawa ndio maana
    inakuwa nguvu ya umma , nguvu ya umma iko mara mbili kwa hoja au kwa physical sio muda wote diplomacy
    anyway naheshimu maoni yake mkuu na unahaki zote ila nitamaliza kwa kusema
    UNAFIKI NA USTAARABU WA KIZOBA/KIJINGA SIJUI TULIUTOA WAPI? NDIO UMETUFIKISHA HAPA TULIPO
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ujumbe wa kujivua gamba bado haujafika mashinani na inawezekana bado hawa watu wana chuki na CCM. Na hata kama ujumbe wa kujivua gamba umewafikia inawezekana au hawajua maana yake au hawaoni tofauti ya CCM wakiwa na gamba na baada ya kujivua gamba.

    Hasira hizi zinasababishwa na msongo wa mawazo ya hali mbaya ya kiuchumi
     
  18. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    cha msingi hapa ni hawa viongozi wetu wabadilike na wasome nyakati zikoje kwani sasa si ule utawala wa chama kimoja, kama hali ndio ilivyo kama ulivyotuhabarisha basi hiyo ni indicator ya watu kujua kuwa wanataka mabadiliko na si enzi za kuendeshwa kimazoea ya viongozi kudhani wao ndio wako juu ya kila kitu
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masikini chama cha babu chateseka!
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Duh pole sana CCM na watu wako .Iko kazi badilikeni ndiyo mtajua nini maana ya maisha wanayo yataka watanzania wamechoka na ubabaishaji wenu
     
Loading...