Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hahahhaaa.YANGA YAPIGWA 2: 0 na POLISI DODOMA

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Jul 23, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    Mchezo wa kirafiki kati ya polisi ya dodoma(tr22/07) na hawa wapenda misifa yanga aka yebo yebo uliishia kwa yanga kupopolewa 2 kwa nunge. kumbuka yanga wanalizungusha kombe la kagame mikoani na hapa walialikwa dodoma kwenda kuwaonyesha wabunge.
    hongera sana polisi dom nawapenda sana na msishie hapa
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Hahahahahahah
    Mtalia sana Simba mwaka huu
    Yaani ulitaka Yanga wapoteze nguvu za bure kwa Polisi Dodoma ktk mechi ambayo waliiandaa kama kusherekea Ubingwa??
    Hahahahahahaah

    Subili Tarehe 13 August uione Yanga halisi.
    Pole mtani kwa kuzugika na mechi na Polisi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    mliidiwa naishaingia kwenye historia tayari hii
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    2:0
    teh teh
     
  5. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    hata mechi ya kirafiki unaleta umbeya subiri ngao ya hisani(jamii)ucheke tena vizuri
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tulizidiwa nini tena Mkuu??
    Yaani kweli kwa ujuzi wako wa soka unaipima mechi na Polisi Dodoma ndo kipimo cha Yanga?
    Hahahahahahahah
    Wasajilini basi wachezaji wote wa Polisi halafu mje Ngao ya Hisani uone shughuli,
    Uje na bakuli la Supu
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Hawa wanyama Pori tuwasamehe tu
    Kama kawaida yao wanaongea sana, si unaona wamemuweka madarakan mwenyekiti ambaye ni mzuri sana wa kufuatilia kanuni, taratibu na sheria za Wanyama pori, aliendaga bungeni kuomba mwongozo wa Spika kutokana na bao la kichwa cha Asamoah
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kubali tu mmepigwa, hamkuona mabingwa wenzenu wa uingereza walivyoisasambua timu ya Ngasa, kama una uwezo una uwezo tu haijalishi mechi ya kirafiki au ya kushangilia ubingwa, angalau polisi wamewaziba mdomo, jana nilishangaa hata vipindi vya michezo hawakusema hiyo.
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Kitenge atasema hakupata habari mapema!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kukosa ubingwa inauma!!!
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kukosa ubingwa inauma kama kufungwa na timu ambayo hata nafasi tatu za juu hajaiweza kupata kwenye ligi ya Vodacom, inauma kweli aisee, tarehe 13 tunaunganishia kwa polisi.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wenye wivu na wajinyonge,aliwahi kuimba yue dada wa kihaya.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    [h=2]2: 0[/h]hawa polisi dom wana dhambi kweli kweli .. yaani wamemvua yepo yepo chu** mbele ya wabunge. dah!! lahaula lakwati
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani mi nawashangaa sana Simba
    Yaani kweli eti mechi na Polisi Dodoma ndio kipimo kwa Yanga??
    Man Utd wao walikuwa wanajaribu wachezaji wapya, na wapo USA kwa ziara za mechi mbalimbali.
    Yanga wameenda dodoma kwa Mwaliko wa Wabunge wanaoipenda Yanga, hivyo wakaona watoe fursa kwa wakazi wa dodoma pia waone kombe la Yanga la Kagame.

    Lakin sina haja ya kuongea saaaana
    Makuse na Ivuga tukutane Aug 13
    Sisi tunamtaka Mnyama tu, maana ndio teja letu
     
  15. M

    Masuke JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hahaha haha haha, Mkuu kipigo cha polisi kimekuchanganya mpaka unanibatiza jina, hii sio name calling kweli? mimi ni Masuke sio Makuse ile umezingatia herufi zote zipo, tarehe 13 noma tutaenda hadi penati, au kina Asamoah na Kiiza hawana work permit waliogopa kuifunga Polisi wanaweza kuchomewa utambi kwa ndugu zao wa uhamiaji, maana Polisi na Uhamiaji dugu moja.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    hahah walizidiwa nguvu na kiwangooo\
    hawa ndio polisi dom bana
     
  17. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli mtani ni lazima muichukie Yanga kwa kuwakosesha ubingwa(wa VPL na wa CECAFA)......Yaani unashangilia Yanga kufungwa na Polisi!!!!!...lol....Btw, matokeo yalikuwa ni Polisi Tanzania 2:1 Yanga na si 2-0 kama ulivyokurupuka
     
  19. T

    The Priest JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwanza polisi dom ni maswahba wa yanga,ile game mi niliicheki haikuwa game kama game,subirin 13aug mzungumze!
     
  20. M

    Mwambopo Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Now you are allowed to release out anything you want, but all at all wait 4ngao ya hisani and you will confirm that dar yanga africa is like bushfire during dry season.
     
Loading...