Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hahahahahahaha Malaria Sugu!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dazipozi, Jan 19, 2012.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza sijui ni mwanamke au Mwanaume?ni moja wa member pasua kichwa sana!na topic zake za kidini humu ndani,nimechunguza kitu kimoja toka kwake ni moja wa medber ambao awapendwi hata kuonwa humu ndani na yeye anajua icho kitu kuwa anatia kichefu chefu cha moyo paka basi,mimi cwezi kumenda wala kumchukia coz ataniumiza kichwa tu,ila kaka au dada Ms big up kwa kuwasumbua vichwa humu Jf,Mia,Mx
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Mbona Malaria Sugu mi namuona wa kawaida tu
     
  3. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio kiumbe cha kawaida kile kaka,ana run jf paka basi
     
  4. kopuko

    kopuko Senior Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ana ku run wewe mwenyewe na upuuzi wako
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umejuaje kama anawaumiza watu vichwa?Inadhihirisha wazi kuwa wewe ndiye unayeumia kichwa na Malaria Sugu.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka umwanzishie thread either anakusumbua au umemzimia.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,907
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    malaria sugu is bisexual..shemale,whatever the name is
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Ni wa kawaida sana.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    nimemkumbuka almaarufu dereva maralia maralia tehe tehe....
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ameisha makali siku hizi halfu MS ni mke wa mtu. kaka
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora umeongea aisee kama umpendi bora ungemtumia VM inatosha..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hanalolote huyu mpemba...
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umekuwa msemaji wa member wa JF wewe???

    Anakuumiza wewe peke yako
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Labda anakusumbua wewe peke yako...
     
  15. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona povu linakutoka kaka,nimekukwaza eee?basi kanywe maji hasira zipunguwe,Mx
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe si malaria sugu?
    Usitake sifa hapa
     
  17. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimejua coz nime mpeleleza ndo maana nimesema kwani ww uwoni?Mx
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mwandiko nimeshaujua kila la heri
     
  19. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mimi naona kama ni mwanaumd nataka kum'babu sea..kama mtt wakike nitamuweka ndani,Mx
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hakika!
    Dazipozi= Malaria Sugu!
     
Loading...