Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hahahahaha loliondo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Logo, Mar 30, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo shuguli ni pevu sijui itakuaje wakikutana nyumbani.
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kwa hiyo wote wanao??
    :lol::lol:
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    du hii kali
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wote ni maselfish wakubwa!
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh, hii lazima itakuwa yote michina!
     
  7. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    wapongezane tu kufika kwa babu warudi home:lol:
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi wewe mkeo kakuaga kuwa anaenda kijijini kusalimia wa kwenu. Tena kuthibitisha kuwa kweli ankwenda huko kwenu Namtumbo na mawasiliano hamna anaondoka na mdogo wako wa kiume. Wewe unachukua advantage ya kwenda kule Loliondo mara uso kwa uso unakutana na mywife wako na mdogo wako kule kwa babu inakuwaje?
     
  9. Dr.zero

    Dr.zero JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 970
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mbwa kala mbwa aisee..!!
     
  10. k

    kimeza Member

    #10
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    uongo haufai jamani bora uwe mkweli2
     
Loading...