Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hahahahaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Badu, Jun 26, 2012.

  1. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siku PAPA Benedikto
    alikwenda kufanya shopingi,
    akamwambia dereva wake, "Leo
    nitaendesha gari mimi mwenyewe
    na hakuna msafara, wewe kaa
    siti yangu". Basi walipofika barabarani trafiki akalisimamisha
    gari, alipoangalia ndani akamwona
    Papa ndie kakaa kwenye uskani,
    basi akatoka nduki, akaripoti kwa
    bosi wake, bosi nae akaja. Bosi
    nae alipoona akatoka nduki pia, basi wakiwa wanakimbia yule
    trafiki akamuuliza bosi wake,
    "Sasa mbona na wewe unakimbia
    mkuu?" Bosi akajibu, "KAMA PAPA
    NDO ANAMWENDESHA , BASI YULE
    KAMA SIO MUNGU LAZIMA ATAKUWA YESU AU MALAIKA MKUU, KAMA SIO
    BASI LAZIMA ATAKUWA MJUMBE
    MZITO TOKA MBINGUNI, TUTIMUE
    TUSIJE KUPOFUKA MACHO"
     
Loading...