Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hahahah nimeona hii mahali nimeipenda wewe uko wapi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karina, Jul 1, 2011.

  1. Karina

    Karina Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]tukifananisha makampuni ya cmu na mademu,airtel ni sista du anayependa starehe na kubadili majina na kupenda wenye nazo,vodacom mchumba wa kuoa kabisa,zantel jimama la kulea vitoto,ttcl kibibi kinacho lazimisha ujana,tigo changudoa asiyejali maslahi na asiye na bei.JE WEWE NI KAMPUNI GANI?[/h]
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Ya zamani hii Karina,au ndo umeiona?Ila sikuipenda kwani wamefananishwa dada yetu wakati wapo wanaume wajinga pia,sijui wanaitwaje!
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Great thinker!!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umeona enh?
    uatataman uwashike uwachape
     
Loading...