Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hahahaa GAZETI BORA LA MWANANCHI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Honey K, Oct 30, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Mwananchi limepigwa marufuku kuandika mazuri ya CCM, maana leo CCM imeshinda kata 22, wameshindwa kusema hilo badala yake wanaandika CCM IMEPOTEZA VITI VINNE.....tatizo la akili ya kushikiwa........KAMA AMBAVYO VI CDM VITAKAVYOKUJA KUPAMBANA HAPA KUISHAMBULIA THREAD HII....MOODS MSIIUNGANISHE POPOTE TUONGEE KWA UHURU....
     
  2. m

    mujitahid Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata m nlivyoona mara ya kwanza nkadhani ni kinyume ila kwa kuwa tunaelekea kwenye mabadiliko si haba kwa kupeteza
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Si bure either umetumwa na wamagamba au umeamka na 'hangover'
     
  4. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwani ni uongo MAGAMBA si kweli yamepoteza viti vinne ulitaka watoke na kichwa kipi cha habari.
     
  5. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nalipongeza Gazeti pendwa la MWANANCHI.
     
  6. FOR 2015

    FOR 2015 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ukiwa ni yule mtu wa mwaka 47 ukawa na watoto 26 wakafa 4 ghafla unajipongeza kwa kufiwa au kwa kubaki na hao 22
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    hapana, let us be objective, he has a point!Sio hangover, anasema ukweli ulio wazi. This type of reporting is not that much welcome. mimi naipenda CDM (sio mwanachama) lakini mwananchi inaonyesha bias ya hali ya juu, which is not a good reputation for a respectable newspaper like Mwananchi!
     
  8. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapo ndipo akili yako ilipogoti. Uandishi wa habari ni taaluma yenye ethics zake. Wewe kwa akili yako unadhani hiyo ndiyo ingekuwa habari lakini habari ni hiyo iliyoandikwa na gazeti la Mwananchi. Kwa ujumla, ccm ndiyo iliyoshindwa uchaguzi maana imenyang'anywa baadhi ya kata na mpinzani wake mkuu chama tawala kijacho cha cdm. Na katika hili nitawashangaa sana wanachama wa ccm kama watashangilia.
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    CDM baadaeee sanaaaaa....
     
  10. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi sijakusoma, ngoja nipite tu...
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Angalau umekubali kuwa maneno "ccm itatawala milele" hayana mashiko!
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kawaida mfa maji haachi kutapatapa, kama ulivyosema, Subiri uone CDM wanavyokuja kutapatapa katika thread hii. Karibuni wana wa Helikopta ila msitukane tu kama mlivyozoea maana mtaongeza aibu kwenye viti vyenu 5. Mimi naanza kama ifuatavyo: Mnaonaje Katibu Mkuu wa CDM akijiuzulu kwa vile takribani kata zote alizopita amelazwa chali.
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    swali zuri mkuu!
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    If you are good enough in Mathematics baadaeeeeeeeeeee is the same as infinity.
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Cha msingi tu amefikisha ujumbe no matter katumwa na nani na ukweli utabaki pale pale.
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Na ukizaa matoto manene yote majambazi?
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akili za kushikiliwa na gundi ya maji tabu sana.....Kabla ya hapo walikuwa na wakishikilia viti vingapi? na jee, baada ya uchaguzi wamepata vitivipya vingapi...i mean CCM na CDM...

    Na kama Mwananchi linakukera si mnalo gazeti la wafu uhuru?? Jana si liliandika pia kuwa Nassari (MB) alifyatua risasi daraja mbili??si ndizo habari mnazozitaka? Hujalazimishwa kusoma mwananchi kwani wananchi tupo na tutalisoma hata kama mafisadi hampendi.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kawasaidie wana wa Magwanda kutafakari kilichowakuta hapa utazidi kuumiza kichwa tu.
     
  19. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnaweweseka sana. Kama msimu uliopita ulivuna gunia 29 katika heka hiyo moja. Msimu huu umevuna gunia 22 kwa heka hiyo hiyo na kwa mbinu za kisasa zaidi. Hapo umefaulu au umefeli. Na yule aliyevuna gunia 2 kwa heka hiyo hiyo msimu uliopita; na msimu huu kavuna gunia 4. Hapo nani kafaulu? ACHENI KUJI-FOOL wenyewe.
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi huu umetoa picha halisi ya uchaguzi 2015 Chadema ndo basi tena walie tu hawana chao hata wabunge watakosa
     
Loading...