Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hafla imekwisha na sasa ni kikao kimeanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by de'levis, Jul 29, 2012.

  1. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hafla ya kupongezana juu ya kilichotokea jana huko Dodoma imekwisha na sasa kinachoendelea ni kikao cha hatua ya pili ya kukabiliana na mvutano uliopo bungeni miongoni mwa wabunge wenyewe na kuhakikisha baadhi ya wabunge wanadhibitiwa na hawapewi nafasi kusema kile kitakachoonekana kutibua na kuharibu hatua iliyofikiwa(ushindi wa jana) . Maagizo maalumu yametumwa Dodoma kwa spika wa bunge juu ya hatua za kuchukua kwa wabunge walioko katika kamati zinazotuhumiwa kupokea rushwa .

    PUMA energy ni kampuni inayomilikiwa na kiongozi mmoja aliyeko serikalini (si kiongozi mdogo) akishirikiana na wenzake 3 wenye hisa katika kampuni hiyo. na si kweli kwamba Serikali ina hisa asilimia 50!!!.

    Nitaishia hapa leo na nitasubiri iwapo spika makinda atayatekeleza maagizo yaliyokwenda kwake...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    interesting......
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kazi ipo bora niende zangu bondeni kwa maria roza ni relax tu..
     
  4. I

    Ichobela Senior Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Km ni kweli basi bora sunami ipige tz na ifunikwe yote!
     
  5. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siasa za Tz ni kizungumkututi! Yetu macho. Lkn kama kweli hoja zinazotetewa na Prof. Muhongo, manaibu Waziri wake na KM wake Bw. Maswi ni za kweli, basi juhudi zao ziungwe mkono ili mchwa wanaoitafuna nchi hii waadabishwe. Wasiwasi wangu, wataweza? Maana ni vigogo hasa na familia zao ndio wanaotuhumiwa!
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Du kwenye hiyo PUMA ndo wamenimaliza maana kuna mchangiaji humu JF 'Mkandara' keshasema hiyo kampuni iliyoinunua BP ni ya kigogo humu nchini, Hivi haya sio makidamakida je/ mgawo wa Umeme ukirudi watatuambiaje hii Wizara?
     
  7. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nimechoka ila tureview hizi propaganda isije ikawa ni za walionyang'anywa ulaji:hat:
     
  8. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ili kianze kizazi kipya kilicho 'pure' kabisa bila ya mawaa!!!!
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kazi bado pevu!!
     
  10. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siasa za majitaka tu hapo. Kupakana matope na kukomoana na kulinda ulaji.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    2010-2015 inaweza kuwa the longest 5 years ever kwa Tanzania.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Yani hata Nami naona hivyo!

    2015 natamani iwe kesho ndio tunaingia muda si mrefu! Naona ni mbali sana!
     
  13. S

    Sessy Senior Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liwalo na liwe
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Hapa hata Upinzani utapitia changamoto nzito sana! lakini faida yake ni wanafiki kuwa uchi!!!
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Nini nafasi ya upinzani katika sakata hili?
     
  16. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tatizo sio hiyo Puma Energy kuwa ya kiongozi wa hapa tanzania, ila inauza mafuta bei nafuu kuliko hizo kampuni zingine,kwani sisi shida yetu c mafuta tuu??
     
  17. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakuheshimu kwa tread zako mkuu
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Duh! Hizi tamthilia zetu zinavikorombwezo kibao, hivi ile tamthilia yetu ya Ulimboka imeishia wapi? Uzuri wa hizi tamthilia ni kuwa zimejaa mazingaombwe yaani mpaka watazamaji tumechanganyikiwa tunashindwa kujua starring ni nani na adui ni nani
     
  19. a

    afwe JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Maskini Tanzania!
     
  20. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Da yani watu wanapiga hela mpaka mtu unachanganyikiwa. Mi nafikiri hatuhitaji mawaziri, wabunge wala madiwani, ikibidi hata rais na haya mavyama. Tuwe na CEOs, usalama wa taifa imara, pccb na polisi imara. Hizi longolongo zote zitaisha. Hawa politicians hawa wanatufilisi tu.
     
Loading...