Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haelewi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Double K, Aug 2, 2012.

  1. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    inakuwaje mwanaume anashindwa kuelewa hisia za mpezi wake, yani huyo mvulana anajifurahisha mwenyewe mkiwa katika tendo lile, unamuonyesha kila dalili kwamba hujaridhika ila bado, unaongea kwa mifano wapi hata unashindwa kumuelewa kwakweli, ukimwambia hata haelewi kabisaaa. YANI IN SHORT HANA ANY KNOWLEDGE ABOUT WOMEN, hata ukimwambia nipo in danger days kuna uwezekano mkubwa wa kuwa na mimba ilikuwa ni topic ilibidi nianze kumfundisha ila ikifika tena siku nyingine kasahau heeeee!!!!!!!!!!!!! kuna siku nilimuuliza kama biology ya form three walikuwa na mwl au la (NISAIDIENI JINSI YA KUMWAMBIA ANIELEWE)

    Pia caring hana anakuona sijui kama yeye, jamani its not like wanawake tunapenda zawadi ila hata once in a year hata kwenye birthday yako lol!! unashindwa umwambieje, ukimwambia kutoka anakwambia bado tuna mambo mengi ya kujiandaa nayo kimaisha pia uko kwenu sio vzr utoke usiku, yani anaogopa kuliko hata wewe na wazazi wako sijui ni caring au hataki. nyumbani ndio hataki kufika ila yeye kutwa kunitambulisha kwa ndugu zake, ukitoka na rafiki zako anataka uwambie two days before au ndio atanuna mbaka basi, ufanyeje.
     
  2. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ukiona manyoa?kama anajua kufungua zipu anajua vyote anavyotakiwa kufanyiwa mwanamke anakuyeyusha hamia airtel
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umesema mambo mengi mnoo kwa hiyo unataka tukusaidie lipi?
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana alikuja na story nyingne leo nyingne huyu inaonekana ni MWING WA HABARI
     
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na hata ukiangalia siku ambayo alijiunga na JF ni jana uvumilivu utakuwa hafifu.
     
  6. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni pm nikuambie kitu or see me here jimmyromi@yahoo.com
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yumo humu, tukusaidie kumfunda?
    Kama hayumo mtambulishe kwa JF ili magwiji wa humu wamfunde how to please a girl chumbani na maishani!
     
  8. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    sio kwamba kujiunga jana ndio mambo yote yametokea jana, yapo sema I never had a chance kusema, am expecting you mnisaidie.
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tatizo umekuwa kama unamwambia mtu specific..
    Yaani hauonyeshi nini kinakukwaza..
    Hebu funguka zaidi usaidiwe bibie...
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kaunga unaishi wapi...........mjini hapa wewe shangaa........stuka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    yani yeye social networking mmmmm nitajitahidi ila sitaki ajue niko humu maana ndio atanisema mpaka, fb yenyewe alinilazimisha nifunge account ila nikakataa nikasema kama haniamini basi.
     
  12. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kwahiyo nisiseme?
     
  13. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu wewe mwambie hapa hapa watu waone kuna haja gani ya PM na kutoa hadi email
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Jana kaja na habari ya yeye na b/f wake wa kikurya........

    Kabla ya ushauri aliopewa haujamuingia kichwani........kampa K na kuanza malalamiko
     
  15. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hello bidada kwanza sikiliza kwa makini, hapo kwenye bold hapo ni kwa nini uongee kwa mifano? mpenzi wako ni bubu? kuwa wazi mwambie ukinifanyia hivi na vile naridhika sana dear.madam wewe unauelewa basi muelemishe. pili wakati mpo kwenye mahusiano ni lazima kila mtu ajue mwenzake anapenda nini na nini hataki.mwambie unapenda zawadi ikifika siku ya birthday yako tena kwa upole na kutumia lugha nzuri. kuhusu rafiki zako unatoka nao kwenda wapi? barget ya bf wako unatoka na marafiki zako? je humhurumii kwa hayo matumizi mabaya wewe na rafiki zako? nafikiri mpenzi wako kama utaona utakuwa na uchungu kuhusu hela yake atakupenda sana. toka wewe na yeye tu.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Double K inatakiwa uweke wazi hisia zako kwa mwenzio usisubiri mpaka mwenzio apige ramli kujua hisia zako hata kama unapendea kuliwa kuku mtamu unaweka wazi tu mwenzio anafaidi mpaka mifupa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    nikimwaga hapa nitafungiwa! ni scud nzito sana!
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama unampenda na unaamini yeye anakupenda zungumza nae haya mambo mbona yanaongeleka kabisa, kila mtu ana mapungufu yake na hakuna mwanadamu aliyekamilika, na ukiona wewe na yeye hamuende kwenye misimamo iliyosawa kwenu wote bora muishiane kwa amani kuliko kupotezeana muda.
     
  19. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Embu shusha hilo zigo Shosti, hamia Airtel kama ulivyoambiwa, huko network inazingua, unajichosha bure na kujiumiza akili yako, kwa kuwa na mtu kama huyo
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Hebu jaribu kumwambia hisia zako ya kwamba una hitaji care kutoka kwake, una hitaji mapenzi ya kweli kutoka kwake, yeye ni muhimu kwako, huna mwana ume unaye muhitaji zaidi yake, huna wakutoka naye zaidi yake, huna wakukubembeleza zaidi yake, huna mwanaume wa kumpa penzi zaidi yake na nipeke yake!

    Nafikiri kufunguka kutakusaidia kwa huyo boy wako. Tafuta njia ya kufikisha ujumbe vizuri kwa lugha nzuri na tamu itakayo mfanya abadilike!

    Funguka!
     
Loading...