Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haelewi afanye nini tafadhali msaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JICHO LA TATU, Oct 5, 2012.

  1. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari wajameni nina kaka yangu mmoja hivi sasa yeye anatatizo linalomsumbua.Alikuwa na uhusiano na binti mmoja wa Kiarabu katika mahusiano yao binti akapata mimba hivyo akazaa naye mtoto, kwenye maisha yao yote binti alikuwa akiishi kwao kwani wazazi wake walikuwa hawako tayari kuona binti yao anaolewa na mtu wa dini tofauti isitoshe wametofautiana kwa mengi sana binti kwao hali nzuri kaka yangu mie kawaida tu. Sasa jana amepata habari binti amempigia simu anamwambia kuwa wazazi wao wamemtafutia mchumba ambaye ni Mwarabu mwenzao hakuwahi kuwaza kitu kama hicho na huyo mtu walomtafutia hamjui na wamemwambia sio jukumu lake kumjua kinachotakiwa ni ndoa tu, hivyo binti analia amechanganyikiwa, ndoa ni siku yoyote kuanzia wiki ijayo sasa my bro hajui afanye nini, tafadhali naombeni msaada wa mawazo yenu.
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ajaribu kwenda kuomba mtoto wake kama atapewa,
    Kwani yeye alikuwa hajui kuwa hao jamaa huwa hawapendi kuchanganya madawa kwenye familia zao.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    akubaliane na yote. the choice u make the price u pay
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    binti ndo mwenye uamuzi. Kaka yako aombe mwanae amlee
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    c binti atoroke na mwanae waungane na jamaa kujificha mkoa wowote watafute maisha yao, waje kujitokeza baada ya miaka 3, watapokelewa tu.
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Akubali tu kuolewa ila kaka yako awe anakula mdogo mdogo.
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Aaamue kusuka au kunyoa! Akitaka Asilimishwe apewe mke! Otherwise amwche binti aolewe, sababu kuishi KISURIA ni dhambi kwa dini zoteeee! Kama ndoa imeshindikana, kheri wazazi walivoingilia kati na kumuokoa mtoto wao na Jehanamu. Watu wameshazaa, hawaoani! Hawaswali! Wapo tuuu wanaendekeza ZINAAA!!!! HAIKUBALIKI KIMAMIII! Binti anavoishi hivo anamkosesha Babake barka, na kumtia huzuni ya bureeeee! ( LEO NIMENUNA MWENYEWE!!! WAARABU ORIGINAL WAMEBAKI WA KUHESABU ALAFU MTU KAPATA CHANSI ANALEGA LEGA!!!!!? Wanetu watapata wapi MACHOTARA?)
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Tupe siri ya mafanikio ya brother wako maana mbongo kumlamba na kuzaa na mwarabu ni nadra kutokea au braza anasimamia kucha?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watoroshane tu
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapa umenena. Wala asihangaike kulazimisha ndoa yatamkuta makubwa!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii imenishangaza sababu kwa waarabu mtoto wao azae na mswahili wangemfukuzia huko huko kwako.

    Saizi sio wakati wa kutoa ama kuchukua maamuzi yoyote kakako huyo. Kama alikuwa na niya, ubishi ama nguvu yoyote ya kuweza kuwa na huyo mzazi mwenzie ilitakiwa pale pale mwanzo wakati ndio kapata ujauzito. Mtoto ilikuwa ni kigezo kikubwa sana ya yeye kung'ania na kuonesha niya kwa njia mbali mbali, kama kufuata mkondo wa sheria, kama kutumia wazee kwenda kuwasomesha, kama vile yeye mwenyewe kwenda kuwapigia magoti na the like...

    Hii inanipa picha kuwa kakako huwa bado anawasiliana na mzazi mwenzie tena kama sikosei yawezekana kuwa hata wanaendeleza bado mahusiano ingawa wamekataliwa kuoana. Kama ni hivo ina maana wote wawili wanajijali wao zaidi kuliko mtoto wao... Kwamba wameweka nguvu kubwa katika kuhakikisha wana mahusiano kuliko katika kujenga familia. La sivyo sidhani kama ingekuwa rahisi kwa huyo dada kupiga simu kumuarifu.

    Hata hivyo hapa ushauri ngumu sana... Bado kuna maswali mengi yapo pending. Ingekuwa wewe ndie mhusika walau ingekuwa rahisi.
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ushauri wa haki ni kuwa asifanye chochote bali aangalie tu zaidi ya ushauri huu basi ni matatizo zaidi.
     
  13. B

    Blue Pearl Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchimvi tu....., kama alikuwa anampenda kwa nn asifate njia halali ya kumpata na kumuoa, yy aliona dili kumjaza mimba au? akili zake tope tupu
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Akili kumkichwa hapo ni suala la maamuzi binafsi.
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani umetoa point ya kihakika kabisa, mimi nadhani huyo blaza wake anaota kazaa na mwarabu :biggrin:
     
  16. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    waafrika huolewa na ngozi tofauti but not viceversa.......neva
    KAMUULIZA NEY WA MITEGO YALIYOMKUTA MPAKA ANATOA NYIMBO YA HELLO!
     
Loading...