Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haelewi afanye nini msaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JICHO LA TATU, Oct 5, 2012.

  1. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wajameni nina kaka yangu sasa yeye ana tatizo linamsumbua,Yeye alikuwa na uhusiano na binti mmoja wa kiarabu na akazaa naye mtoto wa kike ingawa katika mahusiano yao wao walipendana isipokuwa upande wa wazazi wa huyo binti wa kiarabu hawakua tayari kaka aishi na yule binti yaani kumuoa, kilichokuwa kinapingana ni utofauti wa dini.Sasa leo amepata habari kwamba binti katafutiwa mchumba na wazazi wake ambaye ni Mwarabu mwenzake hivyo anaolewa siku yoyote ndani ya wiki ijayo. Sasa hajui atafanya binti mwenyewe amechanganyikiwa c'z anampenda bro. Wote wawili hawaelewi wafanye nini tafadhali naombeni mawazo yenu katika hili.
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Time will tell, awaache kwanza waoane.. Amtunze tu huyo chotara wake..!!!
     
  3. wanakopi

    wanakopi Senior Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna ndoa hapo kifupi wazazi wa uyo bint hawamtakii mema mtoto wao coz usaliti utakua mwingi sana.Mwambie kaka ako apige moyo konde ajipange kwa kukutana guest na mwalabu wake
     
  4. majany

    majany JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wapendanao wana umri gani??
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nana hapo tatizo sio dini tuu bali pia ni rangi, 'Uarabu' na 'umatumbi'
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    na huu ndio ukweli...
     
  7. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo binti age ya 23, bro 27
     
  8. majany

    majany JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa nini huyo binti hana msimamo??na kwa nini kaka yako aliwasikiliza wazazi wa binti,eti hawataki waoane kisa ni dini??hapo ndipo swali lilipo..Ndoa ni ya watu wawili,ambao katika muunganiko Mungu husimama kati yao...full stop!!Haijasemwa wazazi husimama kati yao......
     
  9. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Lakini wazazi wana baraka zao nao katika hili
     
  10. majany

    majany JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Baraka ni nyongeza mkuu....hata ukisoma kwenye biblia,si watu wote walibarikiwa!!!Kwa mfano,sisi wakatoliki tunaamini Bikira Maria alibarikiwa,hii haimaanishi kwamba mabikira wengine hawakuwepo,au walikufa kwa kukosa hizo baraka.Yaani...siunaona bro anavyoteseka.......Mpe pole bwana....lakini kwenye hayo mambo usipokua na msimamo..vitu huharibika,na hakuna atakayebeba aibu hiyo isipokua wewe....
     
Loading...