Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadithi za Mama na Mwana hizi hapa

Discussion in 'Entertainment' started by MaxShimba, Nov 18, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Vipi kuhusu ua jekundu mkuu?
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa maana kweli zimetungumbusha enzi zetu. kwa wale walikuwa wanapenda kipindi cha mama na mwana.

    lakini hizi ni vionjo tu maana hazijakamilika sasa mtu akitaka kupata nakala zote au full episode anafanyaje?

    nifahamishe tafadhali.
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Chusa na Nyoka Shingoni



    Hadithi ya Chusa na Nyoka Shingoni ni mojawapo ya Hadithi za Mama na Mwana toka Radio Tanzania. Kwa nakala ya hadithi hii na nyinginezo wasiliana na Radio Tanzania Dar es Salaam.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Nitajaribu kuwasiliana na RTD na kuona kma watatoa ruhusa.

    Asante Mkuu
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Umenikumbusha Mkuu, ngoja niifanyie kazi.

    Asante.
     
  10. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mbalamwezi Nyota Begani - Sehemu ya Kwanza

    Hadithi ya Mbalamwezi Nyota Begani ni mojawapo ya Hadithi za Mama na Mwana toka Radio Tanzania. Kwa nakala ya hadithi hii na nyinginezo wasiliana na Radio Tanzania Dar es Salaam.
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mbalamwezi Nyota Begani - Sehemu ya Pili

    Hadithi ya Mbalamwezi Nyota Begani ni mojawapo ya Hadithi za Mama na Mwana toka Radio Tanzania. Kwa nakala ya hadithi hii na nyinginezo wasiliana na Radio Tanzania Dar es Salaam.
     
  13. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ua jekundu was my favorite, umenikumbusha mbali sana (mwishoni mwa miaka ya 80)
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana maxshimba umenikumbusha mbali sana nakumbuka maisha kipindi hicho loh sometimez no umeme ..kama Battery za redio zimeisha tunaanika ili tusikilize mama na mwana
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kipindi kile sijui alikuwa ni mama Debora mwenda na nani yule wakitusimulia Ua jekundu
    tunatoka mbali sana
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    nimekumbuka sana zile hadithi za adili na nduguze, nduguze kuwa manyani.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi ilikuwa ni miaka ya 86 mpaka 90 or sikumbuki miaka
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Sungura na Mama mwenye shamba

    Karibuni tena katika kipindi chetu cha Hadithi Hadithi. Leo tumewatayarishia hadithi ya Sungura na Mama mwenye shamba.
    Katika kabila la Kirimi, Sungura anatambulika kama mnyama mjanja na mwenye mbinu za kuweza kujitoa katika matatizo mbalimbali na wakati mwingine huweza kuwasaidia watu wenye matatizo kwa kutumia ujanja wake.
    Hii ni moja ya hadithi tulizosimuliwa tukiwa watoto.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks MS
    unatukumbusha mbali sana maisha yanasonga hehehe
    nice weekend to u
     
  20. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
Loading...