Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hAdItHi nZuRiiiii....nLiYoIpA kiChWa::MJINI SI SHULE Tu!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bampami, May 1, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Unatoka kazini ukiwa
    umechoka na kazi ngumu
    za ofisi zisizoisha. Umeamua
    kwenda karibu na kituo
    cha daladala ili ujirudie zako
    nyumbani. Nyumbani ni mbali, muda unazidi
    kwenda na hakuna dalili ya
    daladala kuja mapema.
    Unaamua kutembea kidogo
    ili daladala ikukutie njiani.
    Ukiwa unatembea kwa uchovu unaotokana na
    uzito wa begi la laptop
    uliyoibeba na mawazo
    chungu mzima kuhusu
    familia na kazi, mara mbele
    yako kidogo inasimama gari ndogo mpya kabisa
    ikiwa tinted! Kioo kinashuka na
    unamwona msichana
    mrembo anachungulia na
    kukusemesha “Mambo
    kaka”, ukiwa bado
    kwenye mshtuko mkubwa wa kusalimiwa na msichana
    huyo mwenye tabasamu la
    haja, unaitikia kwa
    kujiumauma, “aah poa tu
    dada”. “Unaelekea wapi
    kwani?”Anakuuliza tena kwa sauti ile ile yenye
    mvuto na inayosindikizwa
    na tabasamu toka kwa
    msichana anayeonekana
    kutojua maana ya neon
    ‘shida’. Ukiwa umeanza kujiamini
    kidogo unamwambia
    unakoelekea. Anakuambia
    yeye anaenda mbele ya
    huko uendako na
    angependa akusogeze. Kimoyo moyo
    unajiongelesha “hili zali” na
    kutojiuliza mara mbilimbili.
    Unazunguka upande wa pili
    wa gari na unaingia ndani.
    Unapoingia ndani unakutana na halufu nzuri
    ya perfume ya Beyonce
    Pulse! Halufu yake na
    mchanganyiko wa AC ya
    ndani ya gari lake
    inakupeleka paradise inayojengwa kwa muda
    mfupi ndani ya mawazo
    yako mwenyewe. Anakuangalia kwa upole
    na kuisafisha siti
    unayotakiwa kukaa na
    kukukumbusha kufunga
    mkanda. “Unaonekana
    umechoka sana kaka, pole na kazi” Anakusemesha
    huku macho yake yakiwa
    mbele kutokana na
    kuiondoa gari la kuanza
    safari. Ukiwa bado
    unautafakari urembo wake kama wa malaika unamjibu
    “Asante”. Anakuambia
    huna haja ya kukaa na begi
    lako miguuni na unaamua
    kuliweka kwenye siti za
    nyuma ya gari. “Unaitwa nani” anakuuliza
    kwa tabasamu lingine
    linalokufanya ugundue
    kumbe anabonyea shavuni
    pia. Unashangaa ukijikuta
    unaingiwa na woga tena, unamjibu kwa kumwambia
    majina yako yote mawili
    lakini macho yako yakiwa
    yametazama katikati ya kiti
    chake na chako ambako
    kumewekwa simu mbili za gharama kabisa, iphone 4s
    nyeupe na Samsung
    GALAXY S II nyeusi. “Mimi naitwa Lynette”,
    anajitambulisha kwako.
    Unamwambia jina lake zuri
    na mnacheka kwa pamoja.
    Baada ya dakika kama
    kumi na tano ya safari yenu mnajikuta mmezoeana
    sana. Anakupa story zake
    na wewe unampa zako na
    vicheko vinatawala ndani
    ya gari. Mnafika sehemu kuna
    maduka kadhaa na
    anakuambia kiu
    kimemkaba sana na
    ameshindwa kuvumilia.
    “Samahani George naomba unichukulie maji makubwa
    ya Kilimanjaro hapo mbele”.
    Anakupa shilingi 2,000 na
    unaonesha kufurahia
    kutumwa maji na msichana
    mrembo kama yeye. Unaenda dukani. Unapofika
    unanunua maji kama
    anavyotaka lakini
    unajishauri ununue kitu
    kingine kidogo tu kama
    surprise kwake na kuonesha shukrani kwa
    wema na uchangamfu
    wake kwako. Unaamua
    kununua chocolate za
    shilingi 5,000. Unarudi pale
    mlipoegesha gari lakini unashangaa hulioni! Baada
    ya dakika kama kumi
    unagundua kuwa
    ameshaondoka na tayari
    umetapeliwa!!!!
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    quite interesting mkuu.
    Ntakuwa natembea na maji kwenye begi, ili kusiwe na haja ya kushuka.
    Just kidding.

    bampami,
    Hili ni somo, na limetufikia haswa.
    Si ajabu hata namba hakuisoma.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. e

    edwin monyo Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani hapo mtaft adam juma akufanyie productn ya vdeo 2 kwan scrpt ziko poa na litàkuwa bong la muv
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    ametapeliwa nini sasa hapo? begi lenye makaratasi au?
     
  5. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Duh laptop ndo itakuwa imeota miguu hapo kama c kosei teah ameula wa chuya hapo na bdo buku5 kanunulia cju choklate dah. Kaz kweri kweri.
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nafikiri kwa wale wenzangu na mimi, ambao hawapata usafiri hii inawahusu sana, coz hutegemea daladala na lift toka kwa jamaa/marafiki zaö na hapo utapeli huu waweza kutokea pia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Jihadhari nawe yacjekutokea
     
Loading...