Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadithi nahadithia leo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mapinduzi, Dec 21, 2010.

  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku za karibuni mume wangu kipenzi, al aziz, nuru ya macho yangu kwa siku tofauti amekuwa akisumbuliwa na magonjwa kama vile tumbo, homa, kichwa, malaria na siku nyingine uchovu uliopindukia. Haya yote yalisababisha dia wangu arudi nyumbani kupumzika. Pamoja na hayo ufanisi wake kiunyumba ulikuwa umelegalega. Pia amebadilika tabia na kuwa mtulivu nyumbani, hata kutoka toka weekends au nyakati za jioni anapokuwa fit, amepunguza kama sio kuacha kabisaaa. Nilimshukuru Mungu kwa kumtuliza mwenzangu huyu nyumbani, kwani kutokatoka nako kuna mengi.

    Jana majira ya saa saba mchana nilipokea simu toka kwa mume wangu, barafu wa moyo wangu kuniarifu kuwa anaumwa sana, na amekwenda hospitali kapimwa na kugundulika ana malaria. Kwa jinsi anavyojisikia vibaya inambidi arudi nyumbani mida ile ile nyumbani kupumzika. Aliniambia nipitie duka la dawa nimnunulie dawa alizonitajia. Nilisikitika sana na hizi homa zinazomsumbua baba watoto wangu, ikanibidi niondoke kazini muda ule ule, nipitie duka la dawa na kuanza safari ya kurudi nyumbani kumliwaza.

    Nilipofika nyumbani, niligonga sana geti, halikufunguliwa. Niliomba msaada kwa kijana wa jirani akapanda ukuta na kunisaidia kufungua geti kwa ndani. Nyumbani palikuwa kimya mno, gari ya mwenzangu ilikuwepo, na msaidizi wa kike wa kazi za nyumbani sikumuona kama nilivyotarajia na nyumba ilikuwa imefugwa. Jasho lilinitoka kuwa labda mpenzi baba wa watoto wangu kazidiwa na kupelekwa hospitali au hata ameshaaga dunia nikirejea alivyokuwa akilalamika kuumwa sana. Nilipiga simu yake ya mkononi haikupokelewa, ya msichana wa kazi haikupokelewa pia.

    Nikazidi kuchanganyikiwa nianze kufanya nini na nianzie wapi. Nifungua nyumba kwa funguo zangu, nikaenda chumbani kwa binti hayupo, kwa watoto hakuna mtu. Mwisho nikaingia chumbani kwangu. Nikaingia chumbani kwangu......nilichokiona sikuamini. Nikatoka na kwenda kumwita jirani yangu alisaidie kuangalia pengine angeelewa. Jirani yangu kidogo azimie.... mume wangu na msaidizi wangu wa nyumbani walikuwa wamelala fofofo kitandani kwetu, wakiwa kama walivyozaliwa!

    Naomba niishie hapa.
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lewinski hebu malizia mpenzi ndio nini kutuacha njia panda,,,,,la pili pole hayo yapo si kwako tuu wanaume si wakuaminika wallah kumi kwa mmja kama sio wote,,pole sana allah atakupa maliwaza habibty lakini hebu malizia kidogo tuu usifanye hivi jf watakasirika,,,,,
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    anaza marriage viktim.
    pole dada, muda si mrefu magreti thinka watakuja kukuliwaza. usihofu.
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuh!kama hadithi hii ni ya kweli basi we ni jasiri sana.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Uliyomfanyia Hilary yamekurudi!!!
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kweli hii hadithi uongo njoo utamu kolea maana imekaa kishigongo
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hadithi yako nzuri, inatufundisha nini?
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usije ukamsaliti mkeoo,,,, mtakuja kukutwa na mama nanihii tena kitandani kwake, hapo sasa patachimbika ndugu yangu,
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nililia, nikajuta, nikalalamika. Mwenzangu aliomba radhi na kusema ni shetani alimpitia. Msichana kaondoka bila kufukuzwa.

    Kwa upande wangu nilipewa pipi nikatulia, leo nashare kitanda na huyu bwana, tena. Naconnet dots uhusiano huu ulianza lini, na hatua gani nichukue. Sijijui sijielewi sijutambui.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Inatufundisha ukilala na mume ama mke wa mwenzio malipo ni hapahapa duniani. Ms. Lewinski alirodoka na mume wa Hilary sasa leo yeye kaja kulia msaidizi wake wa nyumbani karodoka na mumewe!
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Friendship is the marriage of the soul, and this marriage is liable to divorce.
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ur H'ban wasn't sick, wanted u to know how sweet the H'gal is....Trust me!!! Kutulia kwake ni kuwa karibu na kipenzi chake H'gal....Na kukuonyesha kuwa anakula tunda ndo maana akakuita uje uone...Ni unyama sana ambao mie naweza hisi kuwa ni kisasi....Hii story umeianzia kati...Anza mwanzo ili yujue wewe ulimegwa na nani hadi yeye akaamua kummega H/G??? POLE
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh mlisho wa nyuma
    Kaa chonjo kitu bwerereee
     
  14. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana.
     
  15. Atoti

    Atoti Senior Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kata hiyo kitu tupia mbwa wale shameless, useless, gud 4 nthn man.. On ur matrimonial bed kha amevuka mpaka aisee! Hata cjui ingekuwa mm ningemfanyeje kama hadithi tu imenipa hasira hv..
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Just can't disguise. It's a game
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Confirmed!
     
  18. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    confrontation ahahahahahahaaaaa
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Indeed! But why lie?
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    are u serious?kama ni true aisee pole sana bidada
     
Loading...