Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadithi Hadithi.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by QUALITY, Dec 5, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadithi Hadithi.....Hapo zamani za kale alitokea mwanaume mmoja anaitwaWANANCHI WENGI, baada ya kufikia umri wa kuoa akamuoa mwanamke mmoja anaitwa CCM. Mwanamke huyo alikuwa mzuri na mrembo sana wakati huo.Waliishi vizuri kwa muda mrefu, lakini baadaye tabia ya mwanamke huyo CCM ilianza kubadilika. Alianza kuwa kiburi ambapo akaanza kumdharau mumewe WANANCHI WENGI na kufuata anasa za dunia.

    Akaanza kutembea na wanaume wengine nje ambao baadhi walifahamika kama KUJILIMBIKIZIA MALI, mwingine aliitwa MIKATABA MIBOVU na kijana mmoja dogodogo na mchachari anaitwa UFISADI. Mumewe alipogundua mwanamke huyo hakujali kutokana na dharau yake.Hata hivyo kutokana na kutopenda kujitunza, badala yake kula kula hovyo CCM ilipoteza mvuto, akanenepa sana na alipojichubua kupita kiasi ndiyo kabisa. WANANCHI WENGI baada ya kuchoshwa na visa vya mkewe CCM aliamua kuoa mwanamke mwingine aitwaye CHADEMA.

    Mwanamke huyu alikuwa liwazo la mumewe baada ya yule wa awali kuwa hamjali na badala yake kufuata anasa za dunia. Kuona hivyo, mke mkubwa CCM akaingiwa na woga kuwa ndoa yake iko mashakani, akaamua kwenda kwa mganga wa kienyeji aliyeitwa JESHI LAPOLISI.

    Mganga huyo alimpa dawa mbalimbali CCM za kumdhibiti mumewe WANANCHI WENGI. Dawa hizo baadhi ya MAGARI YA MAJI YA KUWASHA, MABOMU YA MACHOZI, RISASI ZA MOTO, na nyingine nyingi ambazo zilionekana kufaa ili mume apoe.
    Baada ya miaka kadhaa kupita CHADEMA alipata ujauzito na mumewe akasema iwapo atazaliwa mtoto basi atamwita jina KATIBA. CCM naye aliweka matambara tumboni alijifanya mjamzito hadi mwenzake alipojifungua. CCM alimwiba mtoto KATIBA na kujifanya wa kwake, huku akimshutumu mke mwenzake CHADEMA kwa madai amemnyonga mtoto wake baada ya kujifungua na kumzika kisirisiri.

    CHADEMA akalia na kusema ameibiwa mtoto wake KATIBA na mke wenzake CCM. Jambo hili lilimshangaza WANANCHI WENGI asijue nini kimetokea na ukweli ni upi, lakini hata hivyo akasema atafanya uchunguzi..........

    Hadithi hii itaendelea toleo lijalo
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Very fantastic!
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha!duu!
     
  4. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    creative...
     
  5. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vry gud
     
  6. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahah hhahahahah
     
  7. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ur really great thinker, thanks.
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Umetisha
     
  9. b

    beny hiluka Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetisha mkuu
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Saaaaana tu,thumb up mkulu wa nchito nikimaanisha mkubwa wa kazi!
     
  11. libent

    libent JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu nakupa sarute
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    We mkare
     
  13. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kaka uko juu sana...ur rill a great thinker..
     
  14. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Best great thnker of de year 2011...big up
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tatizo la wananchi wengi alikuwa goigoi sana. Ilifika wakati mkewe wa kwanza alimtukana sana eti ukila lazima uliwe...
     
  16. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko vizuri
     
  17. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    big up mkuu.imekaa njema sana
     
  18. collycool

    collycool Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Salute!
     
  19. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Again
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hongera..rejao atachafua hali ya hewa sasa hivi.
     
Loading...