Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadija Kopa amtukana Slaa!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mapambazuko, Oct 27, 2010.

  1. m

    mapambazuko Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mh kinanana leo anamalalamikia mgombea kiti cha ubunge wa chadema kupitia jimbo la temeke kuwa jana katika hotuba yake alimkashifu mh rais kikwete je, leo kwa masikio yangu nilikuwepo mwembe yanga hadija kopa anasema hivi dr slaa kaanguka choo cha hoteli kaumia je akiingia choo cha ikulu akaanguka siatakufa je haya si matusi au kashifa na chadema waanze kuitisha press kulalamikia haya wadau mnasemaje? kumbuka wakati huo yuko jukwaani anatoa burudani:A S-baby:
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Huyu ni vuvuzela kachoka sana , lazima tumsamehe, kwa sababu kipo kitu kidogo alichopewa. lakini ni watuhatari sana kwa sababu wanasahau shida kwa vijifedha kidogo sana na kuanza kutumika kama bablish ambayo baadaye itatemwa na kusahaulika.
    Watu wa aina hii jamani badilikeni hasa wasanii. sasa hivi wasanii Channel 5 wametoa rai ya aina hii,

    TUFIKIRIE MAISHA YA MIAKA MITANO
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    hadija kopa ni chakula cha jeykey kwa taarifa yako kwa hiyo hata sishangai shangingi huyu anapotoa haya maneno asiwatishe maana ye mwenyewe ni bidhaa inatafuta soko kwa hali na mali mpasipo mafanikio,bidhaa yenyewe haina quality wala mvuto imechoooka kila bei inaingia pale hata sh 100
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Pole yake huyu mbibi maana kadanganywa kuwa atapewa kitu fulani na hatapewa.
    Watu wote wapewe hata yeye!!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu c ndo yule mwimba taarabu? Ni debe tupu huyo achaneni naye najua anatafuta viti maalum!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Fataki wa kike yule!ana mme wa 3 sasa kijana mdogo!
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmmh, hadi habari za wacheza taarabu na zenyewe ni issue ya kujadili? Hivi Hadija Kopa ni nani katika nchi hii? Mpuuzeni tu, mtu wa mipasho huyu ana lipi jipya?
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    I love JF maana mwajua namna ya kumpuuza mtu.
    lol:bowl:
     
  9. A

    A Lady Senior Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza mimi sioni alichokosea mbunge wa chadema. Methali inasema asiyefunzwa na mamaye atafunzwa na ulimwengu. Mama ni binadamu na ana mapungufu. Mimi ni mama na nina mapungufu yangu. Sasa kama hakusikia somo au somo halikupigwa basi watanzania tutamsaidia kumfunza. Maana kulea watoto ni jukumu la jamii nzima sio!!!!!!!!!!!!!????? tehetehetehet! Watajibeba.
     
  10. P

    Pax JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaha! Hadija Kopa yule wa taarabu au mwingine! ndio CCM ya leo hiyo, huwezi amini chama alichokiasisi Mwl Nyerere kimeporomoka namna hii, duh poleni wana CCM maana chama kinatia kichefuchefu hasa. Nyerere asingeweza kuruhusu watu wa namna hii kupanda jukwaani
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wa kusumbuka nao lakini sio mama Kopa!mwacheni aimbe taarabu zake! Eisssh!:A S 100:
     
  12. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hadja kopa? hana hadhi ya sisi kumjadili. yeye anawaza ngono. akisikia mtu alianguka guest/lodging/ hotel anawaza ngono tu, kwake hoteli ni mahali pa ngono. ataendel,ea kuwastaheresha akina jk na lowasa wakati siye tunasonga mbele
    leo nilikuwa jimbo la vinjo kwa jinsi mambo yalivyo ccm wanahemia icu
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    tabia za hili jimama kinena, makamba, salma k na mumewe, riz, dokii, marlaw, ngawaiya, mrema wa tie li piii, kibonde...nk hazina tofauti yeyote ni za kishangingi tu.
     
  14. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    JK mwenyewe kamwita Dr Slaa na watu wake "Majuha"
     
  15. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,239
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    JAmani hivi kwa nini NASMA aliwahi kuondoka? ona mwenzake kakosa wa kumtupia vijembe amehamia kwa dr SLAA. pole mama najua unatafuta chakula lakini angalia maana na wewe utaliwa?
     
  16. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo nae makopa tu kwani nini? Halafu hawa wasanii wetu wengine, wanaimba hivi hala wanafanye/amini/kampaign vingine. Hizi tape zao itabidi tusiwe tnazinunu maana wako kama vinyonga
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Khadija Kopa, Khaaa!!!!!!!

    [​IMG]

    Kweli wewe ni LI-SANAMU LA MICHELIN
    [​IMG]
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asee huyu mkwere kweli kumbakumba! hata huu mzoga pia anakula!? Too much sasa
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani huyo slaa katukanwa tusi gani hasa?
     
  20. czar

    czar JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mwenye cv ya Hadija Kopa? Ni kumsamehe bure tu alinde unga wake.
     
Loading...