Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadidu za Rejea, Ni kweli wanachokisema CDM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Nov 17, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanajamii mi kuna kitu kinanichanganya maka sasa. wanaharakati na cdm wanasema ktk mswaada huu wa kuunda mchakato wa katiba, rais kapewa mamlaka ya kuunda hadidu za rejea kwa wajumbe atakaowachagua. wakati huohuo kule dodoma mjengoni wabunge wa ccm na wenzao wanasema hadidu za rejea ziko ndani ya huu mswaaada. sasa sisi wengine ambao mambo ya kisheria yametupita kando kidogo tumwamini nani? hivi inawezekana wabunge wa ccm wanaosimama pale mjengoni wanaposema eti hadidu ziko kwenye mswaada wanatuiga changa la macho?
    Ninaomba msaada zaidi wa kitaalamu kuhusu hili suala maana sasa tunachanganyikiwa.
    Nawasilisha!!!!!!!!!!
     
Loading...