Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...........hadi watakapopeana migongo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 1, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mchumba anapochumbiwa hiyo nayo huwa ni ahadi.....
    Ahadi inapoota mbawa aliyeahidiwa huachiwa maumivu.......
    Mwaahidi aweza kuwa na sababu za kigugumizi lakini...
    Mwathirika wake hataki kusikia akiamini amedhulumiwa......
    Sasa awavutia pumzi hadi watakapopeana migongo.

    Mwaahidi aweza kujitetea ya kuwa kapata
    "second thought"..
    Au hata wazazi waweza kutumiwa kuziba mashimo............
    Lakini kwa mwathirika huo utetezi ni hila ya kumkatili tu.....
    Mwathirika ashindwa kuelewa ni wapi alikosea au kapungukiwa na nini?
    Sasa awavutia pumzi hadi watakapopeana migongo.

    Mwathirika sasa abubujikwa na chozi na hasira kumkereketa.....
    Atakacho sasa ni kujibu mapigo na mtesaji wake kuwajibishwa..
    Mwaahidi sasa ataka shwari na kuwa yote yawekwe kapuni......
    Mwaahidi amfariji mwathirika wake kuwa atapata mwingine.....
    Sasa awavutia pumzi hadi watakapopeana migongo.

    Mwathirika ajibu mapigo kwa kujipatia kijana nadhifu...
    Taswira ya kijana yazidi hata ya yule nduli wa mwathirika............
    Lakini ghadhabu ya kisasi kamwe siyo kikamilifu hadi mnufaikaji atakapowajibishwa
    Mnufaikaji ni yule aliyempora mwathirika na muarobaini ni kukumbushia na zilipendwa
    Sasa awavutia pumzi hadi watakapopeana migongo.

    Msaliti naye kanuna baada ya kusikia mapigo ya mwathirika.....
    Mnufaikaji yeye hana khabari na dhoruba kwani hamjui mwathirika........
    Kweli kisasi chamwuumiza mwenye nacho na wala siyo mkusudiwa........
    Kwani kosa la mnufaikaji ni lipi kwani dhoruba hata hazijui?
    Sasa awavutia pumzi hadi watakapopeana migongo.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbona tunatoneshana vidonda jamani......
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Hii ni nini?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Vya miaka mitano iliyoisha au brand new?
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wajaman Smile....................hata wewe kinda una vidonda...nilifikira kauli yako kuwa bado mweupe kabisa ni kweli?[MENTION]@Smile[/MENTION]
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Smile hebu mjibu Eiyer.........[MENTION]Eiyer, Smile[/MENTION]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Huyo wakwanza alidhani mwenzake kuachwa hatapa na yeye wakwake??sasa yanini anune kwani hakujua aendelee na maisha yake na huku muhathirika na kijana wake!!
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yaani mimi siku hizi ananiudhi na haya mathread yake yenye ukweli mchungu! Halafu anakutag; ili uyasome hata kama hutaki!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    pole Eiyer kwa yote yaliyokukuta........
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kaunga mbona wanichanganya hivyo..................nilifikiri umo ndani ya merikebu shwari sasa hizi hisia zako zaniacha na maswali mengi na sina majibu.......[MENTION]@Kaunga[/MENTION]
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    nduli mara nyingi hufikiri anachoona yeye hakifai basi sote tutaona hivyo...kumbe ganda la mwua la jana chungu kaona kivuno..............[MENTION]@KakaKiiza[/MENTION]
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Merikebu shwari unaipata pale unapoamua kuwa 'the captain of your own ship'. Don't let your happiness rotate around others. Ati mi naona mwenza anaekufa huku anakupenda anauma kuliko anaekuacha kwa sababu ya green pastures! I always think of a more worse scenario and thank God ( ndo campus ya ship nnayoendesha baharia le mutuz mie,lol)
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio fair bwana ..... kama leo asubuhi hii siku yangu ishaharibika....
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ni mgeni na hili....siwezi simama:car:
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    King'asti.wengi hatuko hivyo....................tupo tayari kuwaachia wengine wawe manahodha wa merikebu zetu na wanapotupeleka kusiko huishia malalamiko na visasi tupu........[MENTION]@King'asti[/MENTION]
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Vaislay.lisemwalo lipo kama halipo jua lipo njiani laja....................yatakukuta tu.......[MENTION]@Vaislay[/MENTION]
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ukweli sasa siyo fair deal.......................kesho nitakuja na uongo wa kuwapendezeni. [MENTION]@Smile[/MENTION]
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ili uwe successive captain wa sheep yako, uwe Solo; usitegemee assistance from anyone or thing! Sometimes hata maprogram ya computer yanatudisappoint!
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kumbe na wewe ni malenga. Big up sikujua kuwa nshomile nao wanakijua kiswahili. Ila haya mambo yamekutokea wewe au unawasilisha kilio cha waathirika wa haya mambo?
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hii long distance inatesa sana!
     
Loading...