Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadi sasa CHADEMA imeshinda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mnyakatari, Nov 3, 2010.

  1. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,297
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mpaka sasa chadema ina viti 23 ukilinganisha na wabunge wa5 wa bunge lililopita.Hii ni baada ya kuchakachua huko kigoma mjini,songea mjini,mbeya vijijini,mbozi magharibi,kilombero,segerea na kwinginepo ambapo pameripotiwa.Bila hivyo vingefika viti zaidi ya 40.Hata hivyo idadi iliyoongezeka ni kubwa,360%.Nawapongeza sana viongozi wote wa chadema kwa kazi kubwa iliyofanyika.Sipati picha bunge lijalo litakavyokuwa baada ya kambi ya upinzani kuongezeka.Sijui chadema itakuwa na viti vingapi maalum anayejua utaratibu naomba anijuze.Kwaiyo wakuu kazi iliyofanyika ni kubwa na sisi wanaharakati twende kinyume na wote wanaobeza,najua wengi wao ni walamba viatu vya kina ki..te.Well done CHADEMA.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mimi naona ni ushindi CHADEMA ila sasa CHADEMA wajipange wafungue ofisi majimboni tayari kwa mapambano ifikapo mwaka 2015..
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Haswaaaaa! Nina raha sana jamani. :clap2:
     
  4. D

    Dafia Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Well done Chadema.
    Kinachotakiwa sasa ni kujipanga na kufungua matawi mengi kadri iwezekanavyo.Kuandikisha wanachama wapya,kutangaza sera nk.
    Yaani safari ya kuchukua ushindi 2015 tuianze sasa,na sisi wananchi wanamapinduzi na wenye mapenzi ya kweli na nchi hii tuko nyuma yenu.
    Daima msikubali kuvurugwa na CCM.
     
Loading...