Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadi picha zinachakachuliwa .cheki hii hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saint Ivuga, Oct 29, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    72778_1702946333946_1246608441_31847197_6615490_n.jpg
    kama kuna mtu anaweza kuikuza ndio itaonekana vizuri ...angalia vizuri watu waliozungushiwa duara wanajirudia
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mkuu iliisha kuwepo hii hapa JF
     
  3. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni kweli Mkuu, tumeliona kwenye gazeti la jana la Nipashe, kwa walionunua gazeti la nipashe jana kuna poster iliwekwa katikati ya gazeti, ndo ilikua na hiyo picha iliyochakachuliwa.

    Picha hiyo pia wanaitoa kwenye matangazo yao na vipindi maalumu vya Mkwere...


    CCM uongo umezidi, wanatufanya wajinga sana..
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tume imetumwa kuleta shida kwa watanzania. Tutapita salama.mungu yupo.
     
  5. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du e bwana kweli ..... hivi watu wengine walikosewa kuumbwa ni akili gni hizi ,HAKI HUINUA TAIFA
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    walipewa akili nusu kuna vipande havipo
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani hawa watu si the same face twice???
    CCMagic au?
    Hahaha!......Vote them off :A S angry:
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
  9. Nkoboiboi

    Nkoboiboi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli CCM kwa kuchakachua ni kiboko. Hii duplication ni kumdanganya nani!!! Mungu awalipe kwa kiwango hichohcho wanachotufanyia Watanzania.
    Tanzania bila CCm na Kikwete inawezekana na inakuja haraka sana.

     
  10. S

    SUWI JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WANAJIDHALILISHA WENYEWE HALAFU WAKITUKANWA WANALALAMIKA:hippie:
     
  11. N

    Nsesi JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Hiyo ndo kazi ya Issa Michuzi ambaye yuko na cruew yake ya wapiga picha kwenye kampeni za JK. Utaishiwa zaidi nguvu ukikutana naye kwenye hizo kampeni, huzunguka na picha kuwaonyesha waandishi huku akijisifu alivyo mahiri katika upigaji kura na uchakachuaji wa hizo picha, ni mithili ya kijana mwandishi wa habari anayeanza kazi na ambaye picha yake imetoka gazetini kwa mara ya kwanza, hutaka kila mtu aione!!!!
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa naongea na mjumbe wa shina wa ccm hapa mtaani ananiambia kwamba hata yeye kura yake inampa utata sana kuipa ccm.
    Naamini maneno ya baba wa taifa yanatimia kuwa upinzani utatoka ndani ya ccm
     
  13. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    President Kikwete is tipped to win another term in office in these elections, but with a smaller margin than the 80% he scored last time round
     
Loading...