Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadi lini?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by MR NDEE, Nov 21, 2011.

  1. M

    MR NDEE Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ninasema kwa yakini,Ya kweli ya mitaani
    Mejitokeza machoni,Sononeko li moyoni
    Hawa walio shakani,Lini tatoka tabuni
    Mjizigo tumboni,Mateso yao moyoni

    Starehe watupatia,Na wana watuzalia
    Na ngumi twawapatia,Pekee wajililia
    Ulemavu jipatia, Na ndoa wazililia
    Mateso yao moyoni,Mijizigo matumboni

    Maneno ya kuhadaa,Katu hawatokataa
    Tena kwa yao ridhaa,Hapo kati utapata
    Utamuona bidhaa,Mimba utaikataa
    Mjizigo matumboni,Mateso yao moyoni

    Na wale macho mekundu,Ni wale vibibi vizee
    Wanao shikiwa mundu,Eti wachawi wazee
    Tena na vijana watundu,Mezaliwa na wazee

    Mijizigo matumboni,Mateso yao moyoni
     
Loading...