Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadi Lini Jameni???

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Nov 20, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    Enjoy Your
    [​IMG]
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ??????
     
  3. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ..............haya mambo ya kujichukulia sheria mikononi yamekwenda way beyond,hata kama umemfumania mtu una haki gani ya kumpiga na kumtembeza uci kama si mkeo au mumeo?we yanakuhusa nini?kweli wabongo hatuna kitu cha kufanya.nadhani wengi hapa kufumaniwa kwao hakuhusiani kabisa na waume/wake zao.ni watu wamekaa vijiweni,wanaona mtu kaingia gesti basi wanawatonya hawa mapaparazi feki wanajipatia kitu kidogo.TAFUTENI KITU CHA KUFANYA NA SIO KUFUATILIA MAISHA YA WATU..................
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmmh
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Point yako ni nini?
     
Loading...