Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadi leo, kwani kuna nini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kigarama, Jun 11, 2010.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Leo ni Tarehe 11/6/2010, bado miezi minne na siku Ishirini tufanye uchaguzi mkuu wa nchi yetu. Lakini hadi leo hatuna majina (zaidi ya Lipumba) ya wagombea wa vyama vingine vya siasa kwa nafasi ya Urais. Au vyama vingine havina wagombea Urais??
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini tunataka wagombea wengine kama Lipumba tayari ameshajitokeza? Cha msingi hapa vyama vyote vya upinzani vimuunge mkono tu Lipumba, kama kweli nia ni kuitoa CCM madarakani.
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lakini Lipumba anatufaa??
     
Loading...