Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadhi ya nchi imeshuka!??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jile79, Jul 8, 2009.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naomba mnisaidie wadau,nimeambiwa kuwa huenda hadhi ya nchi yetu imeshuka kwa kiwango kikubwa kutokana na kuendelea kutumia Noti ambazo bado zina majina na saini za akina Basil Mramba na Daudi Balali ambao hamna shaka ni Mafisadi waliokubuhu...Kwa uipande mwingine na,namaanisha kuwa,je kuna haja ya kuwaondoa watu hawa wasiendelee kuappear kwenye note zetu??
    Naamini nimesomeka.......
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ..inabidi uangalie gharama za zoezi la kuchapisha noti mpya.

    ..pia cha msingi ni thamani ya fedha, na siyo sahihi iliyoko ktk fedha hizo.
     
Loading...