Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadhi ya jengo zilimo ofisi za msajili wa makampuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndachuwa, Jul 13, 2010.

  1. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ndugu wana JF kwa aliyewahi kufika ofisi za msajili wa makampuni, mnaonaje hadhi ya lile jengo?

    Jee ofisi muhimu kama hii ya msajili wa makampuni inastahili kweli kuwemo katika lile jengo? Hivi kweli kama umempata mbia wako toka nje ya nchi utakuwa tayari kwenda naye kwenye lile jengo au utakwenda peke yako?
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Vipi wana JF hakuna aliyefika jengo zilipo ofisi za msajili wa makampuni (BRELA)?
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    heheh kitawaka moto siku kipoteze kumbukumbu zoteee watu wanyang'anywe makampuni unachezea CCM!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    CCM inahusikaje?
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tuwekee picha kwa wale ambao hatujafika hapo
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Jengo la Ushirika mtaa wa Lumumba
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Inaelekea wengi mliomo humu hata sehemu ambayo makampuni au majina ya biashara yanasajiliwa hamjui, mnafanya Internet cafe au?
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mimi mwenyewe nilishangaa nilipofika kwenye hilo jengo ,nikashangaa saaana kwani nuiliuwa naona mashangingi yameandikwa BRELA ,na kwa uwingi wa hayo mashangingi nikajua pia hata ofisi zao zina hadhi loh kumbe ni tofauti kwanza sikuamini kwa kuwa sasa Brela ni wakala wa serikali kama ilivyo RITA,EWURA, n.k hata vitendea kazi vyao hapo ofisini vimechoka mbaya ,mafaili yamezagaa chini,kumbukumbu hakuna hata samahani hakuna ,kwa kweli ni ajabu kwani hao Brela wanashindwaje kukarabati ofisi yao ili hali wanaweza kununua mashangingi kibao,ni aibu kubwa hata ukienda na mgeni hapo anajua kama hiyo ni ofisi ya matapeli,kingine hapo ofisini hakuna nidhamu kabisa kwani kwenye vibaraza utakuta wamejaa vishoka a.k.a matapeli kazi yao kuuliza una shida gani, na hujidai wao wanawajuwa wakubwa wa mle mjengoni kwa hiyo toa kitu kidogo shida yako inatatuliwandani ya siku mbili tu badala ya mwezi.Nilipotoka hapo nikapata mafua kutokana na mivumbi na hewa nzito iliyopo hapo ofisini,hawa jamaa inabidi tuwapeleke Ngurdoto wakapate semina endelevu huenda ndio watajua wajibu wao
     
  9. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huo mjengo unalifti ambayo inahitaji rubani kuiendesha. Jamaa sijui kaajiriwa na BLERA kama dereva wa 'lift'. Hureey ajira milioni moja.
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri kama umejionea hilo, ukiambiwa utoe ushauri utawaambia nini BRELA?
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Na kweli katika ajira 1,000,000 atakuwa anadaiwa 999,999
     
  12. G

    Geru Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    BRELA wanatakiwa wabadilike kiutendaji na pia wawe computerized mtu akienda kufanya search iwe ni swala tu lakuretrieve information na sio mpaka ukatafute file mara docs nyingine hazipo.........
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Waliwahi kutangaza tenda ya computerization lakini bado mafaili yamemwagwa kwenye sakafu
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Waweke kwenye mtandao thubutu,kwani vijisenti vya rushwa watavipataje?mambo yote ana kwa ana kwenye korido chafu pale jengo la Washirika,hapo Brela rushwa ni haki yao toka chini kwa mfagizi hadi juuuu
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Na vipi kama wange decentralise huduma yao kikanda kama ilivyo idara ya kutoa hati ya ardhi?
     
  16. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wawe na mpango wa muda mrefu wa kujenga makao makuu ya ofisi na baadaye kufungua ofisi za kikanda kama ilivyo Idara ya Ardhi ili mwananchi wa kawaida awezi naye kusajili biashara yake bila ya usumbufu wa kusafiri mpaka Dar es Salaam.
     
  17. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2015
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Jamani naombeni mwenye anwani na namba za simu za EWURA anisaidie maana kwenye website yao hakuna kitu
     
Loading...