Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadhi ya CCM imeshuka sana Wilayani Monduli!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losomich, Dec 3, 2011.

  1. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna taarifa za kuamini kwamba ccm imeanza kupoteza mvuto wake kwa kasi wilayani Monduli. Sababu hasa ni viongozi wa kitaifa wa ccm kuendelea kumsakama mh mbunge wa Monduli kapten MSTAAFU EL wakimtaka ajivue gamba, ile hali wakijua fika kwamba hawana ushahidi wowote ktk yale wanayotakumvua nayo gamba. Na kunaushahidi wa kutosha kwamba ktk chaguzi zijazo kwa vyovyote uongozi wa sasa utatelekeza jimbo hilo kwa chama chochote cha upinzani kitakachokuwa radhi kuichukuwa jimbo hilo.

    Source: Viongozi wa kimila wa Wamasai (malagwanani).
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Lowassa si atakuwa rais wa Tanzania hadhi itapanda
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    They are all losers, Lowassa and CCM
     
  4. s

    selopheady Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ni mawazo yako tu, tusubili wakati utasema
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yeye anapata coverage kila anakoenda, sijui analenga nini au wanaompa hiyo nafasi wanafanya kwa shinikizo au mapenzi.
    Tanzania ya miaka 50, sisi tukae tusubiri tuone.
     
  6. Polonium210

    Polonium210 Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawamuwezi Laig'wanani
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hicho cheo cha ukapteni EL alikipata lini? Wapi?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    threads nyingine aisee
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hiyo avatar yako na username imenukumbusha mbali sana
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hata mimi nashangaa mchaga huyu wa machame wampe hiki cheo, kisa inawamwagia fedha.
     
  11. S

    Stany JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hv swala la ukabila linaingiaje hapa? Bible inasema maskini hawatakaa waishe dunian,pia wapumbavu hawatakawaishe dunian!!
     
  12. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lowassa next president 2015 after baba john
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watu wa Monduli ni mtaji wa ccm, yaani ukiwapa nyama ya ng'ombe kila kitu nje nje!
     
  14. B

    BigMan JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    penye uzia penyeza rupia
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ameanza lini kuitwa fisadi,
    Walimupaje ubunge ili hali wanajua kuwa ni fisadi,

    Aliyekupa hii habari ana chuki binafsi na EL
     
Loading...