Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hackers wamevamia mtandao wa facebook. Soma habari hii kwa makini ili ujikinge nao

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jozzb, Nov 28, 2011.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je ni kweli Lady Gaga amekutwa akiwa amefariki ndani ya hotel? Hiki ni kirusi (VIRUS) ambacho kimesambaa sana katika mtandao wa facebook na bado kinazidi kuenea kwa kasi.Kirusi hiki kinasambazwa na HACKERS ambao huweka PORNOGRAPHIC PICTURES katika wall yako ya facebook,HUCHAT NA RAFIKI ZAKO WAKIJIFANYA NI WEWE.

    Huu ni mfano wa huo ujumbe ambao hackers wanautumia facebook ukiwa na link inayokupeleka katika kituo cha utangazaji cha BBC .
    [​IMG]


    FUATILIA HABARI HII KWA UMAKINI KWA KUBOFYA HAPA <<FACEBOOK HACKERS>>
     
Loading...