Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habibu Mchange ampongeza Zitto Kabwe kwenye suala la Urais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by iron finger, Mar 26, 2012.

  1. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akiandika kupitia ukurasa wake wa Facebook Mchange anasema Zitto ametumia haki yake na pia ameonyesha uwazi kutangaza dhamira yake ya kugombea urais,na pia akaenda mbali zaidi kwa kusema endapo Zitto atagombea urais kweli yupo tayari kumpa kura yake na kumpigia kampeni.My Take Mchange na Zitto ni marafiki wa muda mrefu sijajua nini lengo lau kukigawa chama au kweli ni uzalendo kwa Taifa.
     
Loading...