Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habiba Kawawa afariki Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamanda, Feb 4, 2010.

  1. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani ndugu zangu wanaJamii Forums. Nimepokea taarifa za kifo cha mtoto wa Simba wa Vita- Rashid Mfaume Kawawa, Habiba Kawawa.

    Habiba ambaye alikuwa kipenzi cha Mzee Kawawa, amefariki Hospitali ya Taifa ya Muhimbili jioni hii ambako alikuwa amelazwa kwa matatizo ya uzazi.

    Habiba alikuwa ameolewa na Maleko wakiishi Tegeta, jirani na Tegeta Bynight.

    Nitawaletea zaidi baadaye.

    Bwana ametoa. Bwana ametwaa Jina lake lihimidiwe.
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole kwa wafiwa na mungu awape nguvu wakati wa majonzi...kazi ya mungu haina makosa.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Maskini... what a tragedy in the family.

    Mwenyezi Mungu Ailaze Pahala Pema Peponi Roho Ya Marehemu. Amina.

    Steve Dii
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Rip
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    RIP Habiba..baba yake 'amemwita' mapema hivi jamani?
     
  6. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Habiba! She is going down just as another statistics. Our current maternal mortality is around 600 deaths per every 100000 live births, one highest in the world. Women need NOT die from pregnancy. Sad indeed!
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu ni yupi? yule aligombea NEC ya ccm?

    R.I.P......! Kazi ya mungu haina makosa!
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    RIP habiba, nafikiri nilikuwa namfahamu, kama sikosei................ very sad
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    poleni wafiwa
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    MUNGU amtie nguvu sana Vita Kawawa kwa wakati huu mgumu kwake.
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja kwenye wakati huu mgumu kwa familia ya mzee kawawa
     
  12. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa.R.I.P Habiba msalimie mzee.
     
  13. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    M Mungu amsamehe makosa yake na amuweke mahali pema .

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=d3ctskomyHg[/ame]
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pumzika kwa amani.....
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    rip
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P da' Habiba..Pole sana kwa familia ya Kawawa,Mungu awatie nguvu katika wakati huu mgumu sana kwenu,Amina
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hivi si ndio walikuwa wanajiandaa kufanya arobaini wa baba yao au ishafanyika? Sad news RIP mama
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    RIP HABIBA!
    This is yet another time to reflect on maternal mortality in this country!
    MIMI WOS kama mwanamke....najua kabisa kuwa, Mungu alipomuumba mwanamke na kumpa jukumu la kushiriki uumbaji na kuleta viumbe duniani, alimpa adhabu moja tu - kuumwa uchungu wakati wa kuzaa lakini siyo kufa!

    Tujiulize- kama kodi zetu zingetumika kwa vipaumbele sahihi, wamama wengi wangezaa salama! Ni aibu kwa nchi yetu kutokushtuka pale wakina mama wanavyozidi kupoteza maisha kwa vile ati wanatekeleza majukumu yao ya kijinsia/jinsi.

    Nchi za wenzetu waliondelea, wanawake kufa kwa uzazi ni kitu kisicho cha kawaida.Huku kwetu, mwanamke anapokaribia siku ya kuzaa huona kifo kikimnyemelea..nakumbuka kupitia hofu hii ya kutisha.

    Tumwombee ,mwenzetu aliyetangulia mbele ya haki, MUNGU AMPE HURUMA YA PEKEE NA AMSAMEHE MAKOSA YAKE, AMLAZE PEMA PEPONI - AMEN!
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    RIP Habiba
     
  20. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    R.I.P Habiba
     
Loading...