Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habarini za hasubui, naombeni msaada wa ushauri na namna ya kuandika proporsal ya media organiser

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kinyongo, Oct 22, 2012.

  1. k

    kinyongo Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaada wana JF wale wenye uzoefu na media organiser kwa mashirika na Makampuni Mbalimbali namaana kwamba nataka kuwa Afisa habari wa kujitegemea nisaidieni Tafadhali namna ya kuandika proporsal pamoja na ushauri.
     
Loading...