Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habarini za hasubui, naombeni msaada wa ushauri na namna ya kuandika proporsal media organiser

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by kinyongo, Oct 22, 2012.

  1. k

    kinyongo Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana JF wale wenye utaalamu na uzoefu wa kuandika Proporsala ya Media Organizer kwenye Mashirika na makampuni Mbalimbali, namaanisha kwamba nataka kuwa Afisa habari wa kujitegemea, hivyo naombeni ushauri na namna ya kuandika hiyo proporsal,.
     
  2. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    peleka kwenye jukwaa husika la elimu
     
  3. k

    kinyongo Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa kunikumbusha nilijisahau kidogo
     
Loading...