Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habarini ndugu zangu mwana mnyonge nimejiunga nanyi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mwana Mnyonge, Mar 3, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    napenda kuwasalimia ndugu zangu ,kwa muda mrefu nimekuwa nikisoma kwenye mtandao bila ya kuwa mwanachama ,nimevutiwa sana ni michango ya wanachama wa jamii forum ,imenisaidia nifahamu vitu vingi sana na imenifanya niwe mchunguzi wa mambo na kuwa makini katika maisha yangu ya kila siku .nawashukuruni sana ndugu zangu,mwana mnyonge nimejiunga nanyi kuelimisha taifa hili na dunia kwa ujumla ,
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,
     
  3. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nashukuru sana ndugu yangu Mpevu
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu mwana mnyonge; nafikiri JF itakupa nguvu! Enjoy
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Feel at home.
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu mnyonge ukomae.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Komaa kaka!
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Karibu Mwana wa Mnyonge lakini ukipazoea hutaitwa tena Mwana wa Mnyonge kwani hapa baki ya pilikapilika za hapa na pale za kuhuzunisha za kufurahisha siku baada ya siku tunazidi kujenga undugu. Sisi sote ni wamoja. Enjoy JF lakini soma rules mkuu kabla ya yote utapapenda.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yaani hapa JF ukikaribishwa na Wiselady, katavi au keren happuch thamani yako inakuwa kuliko uliokaribishwa ikulu ya white house. wewe umepata wawili katika hawa so far. karib sana bana
     
  11. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :welcome: Karibu sana.
     
  12. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45

    ..........mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni............................duuuuuuuuuuuuuhhhhhhhh,karibu mwana mnyonge,karibu sana pita mpaka ndani,nawa mikono na unywe chai
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Karibu sana ila jina lako linatia huzuni fulani hivi
     
  14. L

    Leney JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu mwana mnyonge!!!
     
  15. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu Mnyonge nami pia nilikaribishwa nisiwe mchoyo wa fadhila
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mwanamnyonge
     
Loading...