Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HabariLeo (www.habarile.co.tz) website has a virus?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fogo, Apr 12, 2010.

  1. f

    fogo New Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanaforum yoyote ambaye ametembelea webisite ya HabariLeo (www.habarileo.co.tz) hivi karibuni? Inaonyesha imevamiwa.

    [​IMG]
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hakuna virus bana!
     
  3. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Bigirita,

    Tembelea tovuti hiyo (kwa sasa) at your own risk; ina virus kweli!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Haendi mtu huko!
     
  5. A

    Abiel Kyamanywa Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeitembelea computer yangu ikazimika!
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yaani huko si kwa kwenda. Kuna likirusi balaa! Tena mzeeTrojan na sumu zake. Msiende huko mkitaka usalama wa tarakilishi zenu.
     
  7. f

    freddielly Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huo ukurasa umevamiwa kweli, antivirus yangu imegoma kuifungua nikapata message kuwa imevamiwa
    hata website ya majira pia www.majira.co.tz imevamiwa pia
    dont knw what is happening
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    hizo Website za kibongo mbona hivyo kila siku zinavamiwa na Malware?wakati kuna Software za bure za kulinda na Malware ,Virus,Worm ,Spayware? mbona wazito hao Wamiliki wa hizo webSite? kuna nini huko www.majira.co.tz kulikoni?
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukikuwa unajaribu kuthibitisha?? yale unayoshauriwa na wataalamu hukuyaamini??

    Ingekuwa ni vita ya kibiashara tungesema, kama tovuti ya Majira ilivamiwa na Virusi toka kwa Habari Leo, ni dhahiri kuwa Majira nao wamejibu Mashambulizi!!!.aaaaah!
     
  10. z

    zawadi j sanga New Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekanaje jamani?
     
  11. z

    zawadi j sanga New Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuu! kweli
     
  12. HT

    HT JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaribu kuingia na Linux au virtual machine.
     
Loading...