Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HabariLeo Walamba matapish i- Wajuta kwa uzushi wao, waomba msamaha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Jun 19, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jumapili iliyopita Gazeti 'kubwa' la habari leo waliandika habari iliyolenga kumchafua askofu msaidizi wa TAG ndugu Mhiche na Kanisa kwa ujumla, habari ilikua na heading "Askofu adaiwa kusambaratisha ndoa ya muumini'' ile habari ilikua imejaa uongo mwingi, nilikuja humu jamvini nikaelezea namna naifahamu hiyo story na nikaeleza kuwa kilichoandikwa na HabariLeo kilikua uongo mtupu.

    Leo Gazeti limeandika katika ukurasa wake wa kwanza likimuomba radhi askofu na Kanisa kwa sababu 'eti' baada ya kufanya uchunguzi wa kina wamegundua zile shutuma zilikuwa uzushi.

    Kitendo cha HabariLeo kuomba msahama ni cha kiuungwana lakini bado nina shida mbili.

    1. Si kweli kwamba HabariLeo walijua kuwa hizo habari ni uzushi, Taarifa za uhakika nilizonazo ni kwamba HabariLeo walijua kabisa kwamba zili shutuma 'eti kanisa lakubwa na kashfa ya ngono' ulikua ni uongo na bado wakaendelea kuzichapa, HILI NI KOSA KUBWA!

    2.Ni jukumu la gazeti kupata ukweli wa story kabla ya kuchapisha gazetini, usumbufu uliosababishwa kwa askofu mhiche na kanisa la TAG hauwezi kufutika tu eti kwa habari leo kuandika kuomba msamaha leo wakati uzushi umeenea kwa wiki nzima, UELEDI (Professionalism) unailazimisha HabariLeo kuwa na uhakika na kila wanachoandika, habari ile ingeandikwa na magazeti ya udaku labda isingekuwa na damage kubwa namna ile. Kuchapa Habari afu 'kama wanavodai wao' kufanya uchunguzi badae ni KOSA KUBWA ZAIDI.

    Najua Askofu Mhiche amesamehe, na hii ni kutokana na imani yake, lakini Uzembe kama huu sitegemei HabariLeo mtauacha upite kimya kimya, nasubiri kusikia hatua zilizochukuliwa kwa wale waliohusika kutoa habari ya uongo kwa kiasi hiki, habari ambayo hata angepewa mtoto wa form two kufanyia uchunguzi angebaini kwamba kulikua hakuna chembe ya ukweli
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ulikua uzushi tu, sasa wanajuta
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HabariLeo mimi silisomi siku hizi! Yaani utafikiri si gazeti la Serikali bali la Chama (Magamba)! Kuna wakati liliandika habari za Kanisa Katoliki Sumbawanga utafikiri wana chuki na Ukristo! Huyu JK wetu anaipeleka nchi pabaya bila kujijua!
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa hii aibu wataificha wapi?
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    udini wa utawala wa sasa unaonyesha rangi zake in every way...
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    And no compromise in this issue, this is a war against crusaders. Huyu JK mwache tu aendelee kutalii lakini hizi chokochoko za kuwavunjia heshima maaskofu dawa yake inachemka.
     
Loading...