Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HabariLEO lashuka uzalishaji Nakala 6,000 tu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wa Ndima, Oct 22, 2010.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Habari za uhakika 100% ni kwamba gazeti la serikali la HabariLEO limeshuka uzalishaji (Uchapaji) kutoka copy 7,500 na 7,000 wiki kadhaa zilizopita hadi kuchapa nakala 6,000 tu mpaka gazeti la leo! Wakati Mwananchi limezidisha uzalishajikutoka nakala 50,000 mpaka 70,000 wiki hii.

    Kwa mwendo huu HabariLEO wanaliua wenyewe!!
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Nani atanunua pumba za CCM hizo
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hizo nakala 6,000 ailimia kubwa zinanunuliwa na taasisi za umma kwa lazima....Nadhani Uhuru wanatoa nakala 500 tu kwa sasa
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Serikali ya ccm huwa haipata hasara. sana sana kusababisha hasara
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    UHURU watakuwa wanatoa nakala kama 235 tu hivi
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ahaaaaa hi kali
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Je Mtanzania na RAI? habari nilizopata Mtanzania linapigania kufikia nakala 2,500 na RAI 5,500! Hii habari ni 100% true!!!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaa kwelimkuu mi ndo nakuambia ati
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hata Shigongo watu wamemsusia yale yake baada ya kujitia mwanamtandao wa JK...wanauza kama nakala 2,000 tu za udaku
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata hivyo naona kama bado wanauza nyingi! Ilibidi zisinunuliwe kabisa!
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwananchi na Mwanahalisi ndiyo magazeti pekee yanayochapisha nakala nyingi (ukiachia yale ya Shigongo) -- nakala karibu 70,000 kila toleo kwa wakati huu, ikifuatiwa kwa karibu na Tanzania Daima, Nipashe na Raia Mwema na Majira.

    Na ndio maana serikali ya CCM inatishia kuyafungia Mwananchi na Mwanahalisi kwa sababu ujumbe unaotumwa unawafikia watu wengi zaidi kuliko propaganda zao katika Habari Leo, Uhuru, D. News, na yale mengine yanayojikomba na yale yanayofadhiliwa na wahindi mafisadi kama vile Jambo Leo, Changamoto, Tazama, Hoja, Sauti ya Umma etc.
     
  12. T

    The King JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani anunue magazeti yanayoandika uongo kila siku iendayo kwa Mungu. Tuyaache yafe kifo cha kimya kimya.
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yatakufa mara ngapi? kuyaona tu kichefuchefu
     
  14. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna siku JK alishawahi kuzungumzia faida zaidi ya matumizi? Usipojali matokeo ya kodi yako shauri yako........
     
  15. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili gazeti mimi nalifananisha na yule waziri aliyekuwa msemaji wakati wa vita vya Bush (mtoto)na Saddam, alikuwa anaitwa Ally, sikumbuki jina la pili ila waamerika walimuita " Chemical Ally" jamaa wakati majishi yake yakipata kichapo, yeye alikuwa nasema ndio yanatoa kichapo! sasa ndio Habari Leo, wakati CCM wanapumulia mipira wao wanasema Chadema ndio wanapumulia mipira!
     
  16. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna watu wanalipa hiyo deficit ila baada ya hapo vibarua vya hao vibaraka vitasitioshwa for sure.
     
  17. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba tunaoumia ni sisi mama tunalipa kodi ili liwepo...so haliwezi kutoweka maana kodi zetu ndio maisha yao usioni wanatumia kodi yetu kuchakachua demokrasia
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    habari leo wana......., was.....
    wanaporomoka, wanaanguka, wakati wakipigania kibarua cha mleta mizaha Ikulu.
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Chema chajiuza na kibaya chajitembeza....huo ndiyo ukweli.........wasomaji wa magazeti siyo wajinga wanataka taarifa zenye maana.........
     
  20. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160

    Alafu hizi si kodi zetu au? Pumbaf sana hawa watu!
     
Loading...