Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mchapaji, Mar 26, 2010.

  1. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau! Nachukuwa nafasi hii kuwapongeza sana kwa uvumilivu, ujasiri, ukosoaji (ingawa wengine c wa msingi) etc... Kwa kweli mmeifanya hii blog isikike sana n bila nyinyi I believe isingefikia hapa ilipo....

    Mimi ni mgeni though nachukuwa nafasi hii kujumuika nanyi ili niweze kuchangia mada mbalimbali ambazo zitasaidia katika kukosoa, kukemea, kuburudisha etc...

    Naombeni ushirikiano wenu...
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.. Feel at home.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana Mchapaji
    tuko pamoja
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KARIBU hdi chumbani ukipenda.
     
Loading...