Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by njunju, Dec 19, 2009.

  1. n

    njunju New Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wadau, mimi ni mgeni ni matumaini yangu mko na moyo mkunjufu kunikaribisha.
     
  2. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Karibu jamvini kiongozi
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu!mbona mwoga sana?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hizi kweli ni HABARI MCHANGANYIKO...Nimekubali!..Maana zimenikanganya!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    karibu
     
  6. n

    njunju New Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mama wa kambo amchoma mtoto wa mumewe kwa kutumia mwiko, na mateso makali kumpa, ikiwa ni pamoja na kumg'ata meno, kumfinya mwili mzima, hatimaye mama huyo atupwa lumande.

    Ujumbe wazazi tuwe na huruma hata kama mtoto si wa kumzaa wewe, je angekuwa mwanao anafanyiwa hivyo wewe ungefurahia hayo.
    tuache roho mbaya. watoto ni taifa la kesho
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NI POST YAKO YA PILI!
    ina akili kwakweli
    ila inaonekana hujajua namna ya kurusha thread!haina mbaya UTAZOEA TU
     
Loading...