Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by moretouch, Apr 25, 2009.

  1. m

    moretouch New Member

    #1
    Apr 25, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamjambo nyote? Nawasalimia kwa moyo mkunjufu na kwa wakati huu nasema kwaheri ya kuonana. Hadi wakati mwingine masalaam.
     
  2. D

    Darwin JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kawasalimie
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo jukwaa la siasa ndo mahali pa salaam?
    haya we nenda mkuu ila next time usisahau kwamba ncha ya mkuki haiinjiki chungu
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Msanii, huyo anaonekana ni mgeni jamvini bora ungemwambia amekosea kupost thread kwenye jukwaa sivyo ndivyo!..
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    MoreTouch nadhani umeshapata twisheni (utalipa ada bdae).
    karibu jamvini na nakupatia homework ya kupitia kila forum humu nakusoma rules zake ndipo utaweza kuwa mchangiaji mzuri na makini.
    kwa mfano ilimchukua WOS mwaka mzima kuielewa JF na sasa ni mchangiaji na mwanazuoni mzuri wa JF
    JF idumu
    He belinda unafanza nini wikend hii?
     
Loading...