Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by jpaul, Nov 20, 2011.

?

how are you !!!

Poll closed Dec 30, 2011.
  1. 0

    1 vote(s)
    33.3%
  2. 1

    1 vote(s)
    33.3%
  3. 2

    0 vote(s)
    0.0%
  4. 3

    1 vote(s)
    33.3%
  1. j

    jpaul Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hay wana jf wote!!!:nerd::nerd:. mimi ni mgeni na ndo mara yangu ya kwanza lakini sina kamba mguuni
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu sana..
     
  4. j

    jpaul Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba maoni yenu!!! kuna kampuni maarufu kwa uzalishaji wa vyandarua mkoni arusha, kampuni hiyo inawalipisha nyumba za kuishi wafanyakazi wake kwa gharama ambayo haifai hata kidogo.gharama ya hizo nyumba ni kama ifuatavyo;double room ni sh laki moja na sabini (170,000/=),single room shilingi 65000/= halafu inawalazimisha kuishi kwa nguvu na kwa kutoa vitisho vikali kuwa usipo ishi na kazi hauma tena. jamani ndugu zangu haki ya mtanzani au maisha bora kwa kila mtanzania yako wapi ??.nchi ya kwetu halafu tumegeuzwa kuwa watumwa wa hiari kwa hii hali .je nauliza wizara ya nyumba na makazi ina taarifa kuhusu ili swala na kwanini limefungiwa macho!!!! wakati wananchi wanaendelea kuumia.hii ni kwasababu serikali yetu inatoa haadi zisizo timilika(fake promisi).

    pia kuna keresha la kusanga mawe ambalo limewekwa karibu na hizo nyumba kwa ufupi limewekwa ndai ya hicho kiwanda ambapo ni hatari kwa maisha ya binadamu,lakini kutokana na mwenye hiyo kampuni kutokua na utu wa binadamu hata kidogo anaona kuwa ni sawa kwa jamii maana kawageuza wafanyakazi wake kuwa wanyama:spy:.je serikali ina taarifa kuwa hii kampuni ina vunja sheria za inchi ?? au inataka wananchi wajichukulie sheria mikononi ndipo ijue kuwa wananchi wamechoka na kunyanyaswa. serikali isipo fatilia hili swala kwa karibu zaidi na kutatua hii kero kwa wananchi wa ARUSHA watajichukulia sheria yao wenyewe kwa hii kampuni maana wananchi wa ARUSHA wamechoka na UNYANYASAJI WA MWENYE HII KAMPUNI !!!!.
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    mkuu hiyo poll mbona haisomeki
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siielewi hiyo poll mkuu.
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    karibu mkuu. Zoea mazingira, halafu utupe habari ya iyo kampuni(nadhani ni A-Z) ktk jukwaa sahihi.
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tuliza jazba mkuu, karibu jamvini.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hiyo poll ya nini? Mbona siielewi?
     
Loading...