Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari zisizokuwa rasim Pesa ya Mpya ya BOT Imeibiwa Airport!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jan 2, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli kuwa pesa mpya ya BOT imeibiwa Airport je kuna mwenye ukweli huu??
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Add some meat kwenye hii habari... Unamaanisha nini by pesa mpya imeibiwa.... Kwani ipo moja?? please elaborate:A S-confused1:
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Namaanisha pesa mpya ambayo imetengenezwa juzi au ujui kama tz tuna new currency??
     
  4. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maana ipi? mzigo ulokuwa unadondoka watu wamepita nao?
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Najua...
    so you mean the whole lot, yaani the full monty, the all nine yards yaani matrillion ya pesa????
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini BOT Haitakikuweka wazi swala la wizi pale AIRPORT??Wakati habari zinazidi kuzagaamtaani?kwanini wasiwaondolee wasiwasi wananchi??hii imekaaje wakuu??
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kakakiiza toa full story ya hizo tetesi.
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    itakuwa ngumu sana kuweka wazi..........................mzigomwingine huo kuubeba kama kweli+dowans tutajuta kuiruhusu ccm kutawala tena,,,,,,,,,,,,,hawatasema ngo'
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ikawa ni wenyewe wameiba...
    Inawezekana SI SI Si AIM wamepanga
    Inawezekana Wanafidia gharama za election
    Inawezekana Tetesi zi za kweli
    INawezekana nchi Haiko makini
    Inawezekana hatuna viongozi
    Inawezekana NI KWELI hizo pesa zimeibiwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Voice of reason ni kwamba wakati wanaziimport hizo pesa mpya kuna bunch moja ambayo ni ya 10Billion iliibiwa pale Airport sasa nadhani ndicho kaka kiiza anachotaka kuwa na hakika ila ni kweli zimeibiwa pale airport na hakuna maelezo na wanataka iishie hewani hewani tu..
    ....inasikitisha sana,
     
  11. D

    Derimto JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani hizi siyo tetesi ni za kweli nimeshazina zaidi ya x2 ila hazijawekwa official kwa kutamkwa na wenyewe kama tulivyozoea linafichwa sana na vyombo vya ulinzi na usalama kwa uzembe wao na kulinda maslahi ya serikali iliyoko madarakani ila nilivyozipata mimi kwenye wikiliki ya minazini ni kuwa ni billioni kumi tu wenye habari zaidi kwa uhakika hasa walioko maeneo ya JKN. Watujuze jamvini jamani

    Kumbuka kuwa kama ni kweli za BoT matumizi yake yatakuwa magumu kidogo kutokana kuwa na Namba za pesa hizo maana watakuwa na uwezo mkubwa kuzitrack kwenye mzunguko wa kawaida lakini kama kuna ufisadi hapo watanyamaza hatatangaza na zitaingia kwenye mzunguko kama kawaida then Tanzania nakupenda kwa moyo wote.
     
  12. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    habari ndio hiyo,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,weweeeeeeeeee wera wera haijawahi kutokea wizi wa bilon kumi hahahaha kahawa.com
     
  13. m

    mzambia JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mh hii kweli bongolala
     
  14. m

    mzambia JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ka ni kweli basi nchi hii kiboko ngoja nirudi kwetu zambia tu.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Halafu utasikia mkwere akijisifu "tumefanikiwa kudhibiti ujambazi"
     
  16. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Du hii kiboko
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mwaga ugali nimwage mboga wameona upuuzi vyombo vya dola wao wakwapue za dowans kinyemela nyemela nawao wameona isiwetabu!!
     
  18. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Airport!!?? Fedha zikiingizwa nchini!!?? Zikiwa chini ya ulinzi!!?? kuna jambo..... Guys, im sure kuna wakubwa washazifisadi. Kwa ninavyojua fedha inavyopewa ulinzi wa hali ya juu, alafu zije zipotee bila risasi kurindima, watu kuuawa, jeshi la polisi kutoa tamko, BOT kukaa kimya.... tusidanganyane hapo.
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wakuu mbona mnaonekana mna taarifa,lakini hamtaki kutujuza vizuri?
     
  20. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hujasikia hali ya CCM kifedha ni mbaya? wewe unafikiri NGO za CCM watalipana kitu gani umafya usipofanyika.
     
Loading...