Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari zenyu binafsi jamani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Baba Kimoko, Jun 1, 2012.

  1. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nawasalimia tu jamani.

    mimi mgeni.

    Naitwa Baba Kimoko.
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    karibu baba ake kimoko, pita mpaka uani.
     
  3. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba Kimoko, ni kweli u mgeni. Vipi kuhusu Avatar ya kike na wewe ni Baba Kimoko? BTW, thread yako si ya kisiasa. Inaonekana kuhusika zaidi kwenye jukwaa la utambulisho au chit-chat.
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona avatar ya kike?, Na kama kweli wewe ni mgeni umejuaje haraka namna hiyo kugonga likes, na hata kuweka hiyo avatar, nina wasi wasi kuna baadhi ya Magamba yanaanza kuconceal identity!!
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu jamvini Mkubwa.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Pita ndani..
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    KARIBU SANA jamvini mkuu.
     
  8. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    salam zmefka baba kimoko!! karbu sanaa
     
Loading...