Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari zenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mapinduzi, Sep 29, 2010.

  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Napenda kuchukua fursa hii kuandika kwa mara ya kwanza kuwaomba mnipokee kwenye forum.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Ms. Lewinski!:smile-big:
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jukwaa ulilolitumia silo rudi nyuma uanze na mguu wakulia upande jukwaa la Jitambulishe forum!!:becky:
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nimegundua kuwa hapa yanaandikwa mambo ya mapenzi. Nadhani nitakuwa sijakosea tena kana nitaweka kisa changu cha mapenzi.

    Ni mama wa watoto kadhaa. Nina work mate wangu (baba wa watoto kadhaa) ambaye tulikuwa tukiflirt kwa muda wa miaka 2, ila saa za kazi tu, kuanzia saa mbili hadi saa kumi jioni, na wakati mwingine usiku kama tupo safarini. Hatuendi lunch pamoja wala hatuna tabia ya kuwa pamoja. Mara nyingi tunakutana kwenye vikao. Mapenzi yetu ni kwa simu tu.

    Majuzi kati hapa aliomba kuvunja amri ya sita. Moyo unataka ila mwili unakataa. Nimeamua kumwambia tusitishe mawasiliano, tunajaribu lakini inashindikana kwa vile tuko ofisi moja. Tukionana tu ndo unakuwa mwanzo wa kuanza kupigiana simu za mapenzi. Je kuna mapenzi kati yetu au ni tamaa za mwili? Ntajuaje au nimpe test gani kugundua kuwa ananipenda kweli.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani Umpe test??sumu haijaribiwi kwakunywa!!
    Wewe kama unamtaka msikilize kwani yakufaa kujua kama yeye anamwelekeo gani kwani hakawii kula tunda akaanza mkabaki kwenye simu!!ila kama unampenda mpeee kibrudisho!!
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani sio busara 'kumburudisha' tu kwa vile najihisi kumpenda. Nitajuaje kama ananipenda?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Angalia usimpe mtihani mgumu ikawa ndo jumla!!nakama iko hivyo kwenye red yanini kupoteza mda wako??:confused2:
     
  8. L

    Lady JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe umesema una watoto, umeolewa?
    Huyo naye ana watoto, ameoa?
    If majibu ya juu yote ni YES, you are in trouble my friend,
    If majibu ya juu yote ni NO, then you can Go ahead, not only with office love but NDOA,
    If one of the answers above is YES, MY DEAR "DO NOT TRY THAT AT HOME"
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    lady amemaliza kila kitu hapo mie sina cha kuongeza ila unakaribishwa kuchangia na post zingine
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana hadi kwenye PM yangu
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanini unaamsha waliolala bwana, huyo ni mwanachama wetu mpya kwenye ISC
     
  12. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu mdau
     
  13. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Ndo mana wapemba na waunguja wanaenda wao sokoni na kwenye kazi zao wenyewe..!
    masokonina maofisini kuna mambo.!
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wote tupo na kenye ndoa zenye furaha na kujali familia.

    Kinachonitatiza sio kujua madhara ya huu uhusiano, no. Kinachonitatiza ni jnsi ya kujitoa. Huyu mwenzangu wa pili ni kijana ambaye hakuna mwanamke atamkataa, hana kashfa na mapenzi wala hajui ugomvi kwa miaka 5 niliyomjua, mchapakazi, anayejali familia, mwenye upendo, mwenye heshima, si mlevi wala mvuta sigara. Siku hizi amnientitlle mke wake (kwenye simu).

    Naomba ushauri au msaada wa kumzuia uhusiano usianza. Natamani ningeisoma hii thread miaka miwili iliyopita.

    Nakikiria kuacha kazi hapa - ila ninafanya kazi ya ndoto yangu, ninaipenda kazi yangu.

    Nikifikiria kuhama mji - mume wangu hatokubali.

    Sijalala kabisa kama wengine wanavyofikiria hapa. Nina uzoefu wa purukushani za mapenzi na ndoa.
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    karibu kundini ila unatakiwa ujue sheria zote za INFIDELATORS/INFIDELETEES

    Naomba kinukuu kama Mwenyekiti alivyo ainisha kwenye KATIBA role number 6. lazima awe na ''defined-marital status'',lazima awe ameoa/ameolewa (huwezi kufanya infidelity wakati wewe hujaoa-hapo unakuwa unafanya zinaa tu!...infidelity kwa ujumla wake lazima kwanza uoe/uolewe .
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si conduct infidelity, kundi lenu lishindwe na lilegee kwa jina la Bwana.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Karibu shostito
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    role number 2-INFIDELATORS/INFIDELETEES wanatakiwa kufanya wanaloliweza kuhakikisha hakuna leakage ya taarifa yoyote ya INFIDELITY juu yako kwenye familia zao(hasa hasa wake/waume zao waliowaacha nyumbani)

    role number 8: watahakikisha wanapigana kufa na kupona kuzilinda na kuzitetea ndoa za infidelators/infideletees wenzao!(ndoa na iheshimiwe na watu wote).naomba hii sheria muiangalie kwa umakini mkuu!hakikisha kufa kupona unafanya unaloweza kuhakikisha ndoa ya mwanachama haitetereki.

    role number 9:INFIDELITY itafanyika NYUMBA ZA KULALA WAGENI TU!.... tena itafanyika kilometa kadhaa kutoka maeneo yako ya nyumbani(otherwise unatakiwa uproove kwamba mkeo/mumeo kasafiri umbali usio pungua kilometa mia saba kutoka nyumbani kwenu).

    role number 10: INFIDELITY KAMWE HAIFANYIKI USIKU KUCHA-fanya unalofanya lakini make sure umerudi nyumbani kwa waif/husband.ukilifanya hili utakuwa umeheshimu na kuitekeleza sheria namba 7 na namba 9 tajwa hapo juu

    UKIZINGATIA KANUNI HIZI UTAKUWA UMEKATA KIU YAKO
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Lishindweje wakati wewe wataka mwenyewe, mwenyewe umesema kuwa moyo wako umemdondokea sasa tunakupa msaada uanpandisha mabega usaidiweje??
     
  20. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe una mke au girlfriend? acha kudandia meli za watu zingine zina sumu "kila ngedere umuonaye mjini ujue anamweyewe"
     
Loading...