Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari Zenu Waungwana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by matembele, Nov 7, 2009.

  1. m

    matembele JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 323
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na mie nimejitutumua kujumuika nanyi kimawazo, kujifunza na kufundisha mtandaoni. Natumai kuna mengi na wengi tutakao afikiana na kutoafikiana, ila kadri ya itavyokua tuweke mbele uungwana.

    Matembele
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Matembele jisikie upo nyumbani, mawazo yako ni muhimu sana hapa JF.

    NB. Hilo jina lako kama ni mboga fulani hivi ya majani.
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu mkubwa,unajua nini hilo jina lako limenikumbusha nyumbani,sie kwetu tunaita ntolilo.Kwa ninavyoyafahamu matembele ujio wako naamini utakuwa na manufaa makubwa sana kwetu.Karibu tuelimishane.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    duh jamani watu wanavisa...jina linakukumbusha home, nadhani we ulikuwa na njaa!!!!
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dah! Ili jina la matembele, nasikia wajawazito wengi wanaipenda sana mboga hii, kwa kukolea ugwadu na chumvi!

    Karibu Matembele.
     
  6. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No sio njaa mkuu,unajua huku niliko tangu nimefika sijala ugali.Sasa si unajua ugali kwa matembele mkubwa,acha hiyo habari.Sasa nilipoona hili jina la huyu mkurugenzi,kwa kweli kahamu ka ugali kakaongezeka.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu...feel at ease!
     
Loading...